mzeesam Member Joined Aug 7, 2016 Posts 97 Reaction score 78 Sep 10, 2026 #1 Mdada WA kichaga WA 30yrs anatafuta kazi yupo dar mbagala.
allow cp JF-Expert Member Joined Aug 15, 2026 Posts 1,135 Reaction score 3,432 Sep 10, 2026 #2 Natafuta kazi gani ? Elimu lake ?
mzeesam Member Joined Aug 7, 2016 Posts 97 Reaction score 78 Sep 10, 2026 Thread starter #3 allow cp said: Natafuta kazi gani ? Elimu lake ? Click to expand... elimu form four, kazi yoyote kasolo ya bar na ndan, iwe ya kwenda na kurudi
allow cp said: Natafuta kazi gani ? Elimu lake ? Click to expand... elimu form four, kazi yoyote kasolo ya bar na ndan, iwe ya kwenda na kurudi
Tanganian JF-Expert Member Joined Jan 27, 2025 Posts 7,036 Reaction score 11,907 Sep 10, 2026 #4 Tunaambiwa hawa wachaga wote ni matajiri , hakuna masikini .
Tumwesige senior JF-Expert Member Joined Jan 28, 2013 Posts 6,769 Reaction score 12,215 Sep 13, 2026 #5 Ataweza ya kuchimba dhahabu