Huyu mama mkwe simuelewi?

Huyu mama mkwe simuelewi?

I agree with you! wapo baadhi ya wazazi uelewa wao ni mkubwa sana kiasi ya kwamba they would treat someone's son/daughter as his/her own
Hata kama watakutreat km their son/daughter hawawezi wakakuachanisha eti kisa kijana/binti hajielewi, wengi wanaamini kuwa na familia I mean mke/mume na mtoto in chanzo cha mtu kubadilisha mwenendo wake na tabia zake lazima apunguze baadhi ya ujinga ujinga
 
Habari wana jf?
Nadhani niliwaletea mkasa wa mimi kugombana na boyfriend wangu kiufupi nilitambulishwa na nilifahamiana na mama mkwe na ndugu wote wa ex boyfriend wangu pamoja na wao kuwafahamu ndugu zetu na kuna muda wanakuja hadi nyumbani kusalimia.
Inapotokea ugomvi na mwenzangu, wao wanakua chachu na kuchochea sisi kuachana.

Tofauti na mategemeo ya kuona wao wakiwa mstari wa kwanza kutusuluhisha lakini wao wanakua wa kwanza kunipa ushauri wa kuachana na mwenzangu kua sitomuweza nk nk.

Swali kubwa nililokua najiuliza, sijawahi ona mama akikataa mkwe mzuri mpole na mwenye future hata kama mwanae ni kibaka. Ila akipata mkwe ambaye anajielewa anakua chachu ya mapenzi yao.

Wenzangu nimekutana na hizo kasumba na je ni dalili za kua sitakiwi kama mkwe? kwa nini wasimwambie mwenyewe kua huyu dada achana nae?
kama wangu
 
Yachambue maneno yao, pengine kuna kitu hujakifahamu kuhusu huyo jamaa
 
Tatizo waomba ushauri wengi huchagua na hutarajia ushauri ambao washapanga wausikilize.Ukishauri tofauti basi we mbaya.
 
Ukiona mwanamke mnagombana kwenye uchumba ukimuoa utateseka Sana.
Ndicho alichokiona huyo mama wa jamaa.
Yaani uchumba tu malumbano kibao. Ukipewa kale kacheti kenu huyo jamaa anaweza asiwe anarudi kabisa nyumbani.
 
Dada jtahd usettle unapotaka kuomba ushaur afu vtu vingine vidogo vidogo so vya kuleta hapa inaonesha n jinsi gan uwezo wa kufikir unakuwa mdogo(poor thinking capacity) lakn pia nmejarbu kupitia nyuz zako kwanza hazina ushirikiano yan hamna connection ya matukio pengine nmeona unamiaka 25-na pengine 28 sikuelew kwakwl alafu kama n ex mama yake anaingiaje

Sent using Jamii Forums mobile app
Alafu hio future yako wameiona hao ndugu wanaokushauri au unahisi tu kuwa una future kumbe unawazia mkunyege wa jamaa utakapoingia kwenye ndoa?
Yote yawezekana ,,,inawezekana wamekuona wewe una nyota ya punda na hivyo utambeba kila mwenye ndefu na kuharibu future ya kijana wao,,
Ama wameona wakuepushe na siri ya kijana wao waijuwayo wao,,,
Nimechomekea tu,,( jiwe voice)
 
Back
Top Bottom