Huyu Madabida ni nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Madabida ni nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Moony, Jun 20, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jana mh mmoja mjengoni kwa jina la Madabida alikoroma sana hadi Zungu akakereka.
    Naskia ni Mndengereko, nduguye Nyanchoka ( Mama Salma).
    Aliongea sana kwa jazba akiunga hoja mia kwa mia na kuwakoromea wote wanao criticize bajeti. Nilivyomuona anatafuta umaarufu ili mh Rais amuone ili ampe uwaziri.
    Akipewa uwaziri huyu wizara itaendeshwa kwa jazba na visasi. Amechukia sana watu ku quote mawazo ya kamati yake. Pia anadhani watu wanaotumia mtandao ni wajinga wasio na kazi.

    Kuna mtu anamjua vizuri? CV yake n.k?
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Ndio mashangingi wa hapa DAR hao.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    Haya ndio mapashukuna yetu hapa Dar na huu ndio mtandao wa ukabila na udini ambao upo CCM mkoa wa Dar es salaam, ila mungu mkubwa Mume wake bwana Madabida aligombea ubunge kwa tiketi ya CCM kule Rufiji au Kilwa kama sikosei na akapigwa chini na mgombea wa CUF. ukitaka kulijuwa jimbo lake fuatilia majimbo ya CUF 2 huku Tanganyika kuna Lindi Mjini na la pili nimesahau jina lake, hapo ndipo alipofia Madabida. Nilifurahi sana huyu jamaa kupigwa chini.
     
  4. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 7,886
    Likes Received: 3,733
    Trophy Points: 280
    huyu maza si ndio anamiliki kiwanda cha dawa cha arusha TPI?
     
  5. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo maza ni mkewe Ramadhani Madabida ambaye wasifu wake umeelezewa hapo juu na Kintinku
     
  6. M

    Moony JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    thanks, but the MP is Mrs Zareena Madabida. what is she?
     
  7. B

    Bob G JF Bronze Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hao ndo wazuri wadhaifu wanaimarisha upinzani
     
  8. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,079
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kilwa kusini.
     
  9. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,169
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ukimfahamu iliiweje?
     
  10. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nahisi ujumbe wa jana wa mchungaji Msigwa ulimlenga mama Madabida pia, kwasababu Msigwa alisema kuna watu wanaleta mambo ya khanga bungeni. Na ukiangalia utaona kweli Zarina Madabida alichangia nonsense kwenye bajeti ile jana.
     
  11. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,606
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyo naye ni mmoja wa mafisadi hapa Tanzania kwani kampuni ya madawa NAPCO ilimfia mkononi. Kukwepa mkono wa sheria akajiingiza kwenye siasa na yeye na mme wake ni maswahiba wa jk (dhaifu).
     
  12. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,606
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni yeye na mume wake na walikuwa wanamiliki maduka kadhaa ya dawa hapa Dar.
     
  13. M

    Moony JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tumchambue na kumfahamu.

    Je ni vibaya kuwafahamu kwa undani watunga sheria wetu?? au wewe ni gamba lao?
     
  14. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe kweli???????
     
  15. k

    kakini Senior Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Madabida ni mzabizabina mnjelepina zarizarina.... malizia mwenyewe nazani unajua wabunge wote wa CCM ni bendera
     
  16. B

    Babyemma Senior Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo mama ni PHARMACIST..wasomi wa kale wa chuo cha muhimbili... na alikua na cheo cha juu sana katika kwenye bodi ya wafamasia tz..anamiliki TPI kiwanda cha dawa...
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Huyu ni mkewe mjanja mmoja hapo Dar anaitwa Ramadhani Madabida .Kujuana huko watu watetea kula kwa uwazi .
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,150
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Huyu Mama aliwaliza wanawake wa Dar es Salaamu yeye pamoja na Mama Rupia na Janet Kahama walifanya utapeli wa upati wanawake wengi waliachwa na waume zao,wengine walikunywa sumu wakafa,wengine walipata vichaa ,walikuwa wanaendesha mchezo wa upatu wakijidai wa kusomesha watoto shule,wanawake walivyompeleka polisi Tibaigana alisema walicheza kamari na kamari hairuhusiwi ,fedha za kuanzishia kiwanda cha mumewe kilitokana na fedha za dhuluma za wanawake waliocheza mchezo aliouendesha yeye ndio alikuwa injinia wa mchezo na marafiki zake
     
  19. M

    Moony JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa anataka uwaziri ili apore vizuri? manake kila akichangia hoja kunakuwa na mazingira ya uchu na uroho
     
  20. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Wewe CV yake itakusaidia nini?? Mimi namjua vzr madabida, ni CCM mwenzangu na jirani yangu pia. Acheni mapovu jamani Chadema
     
Loading...