Huyu kweli ananipenda au ananichuna tu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu kweli ananipenda au ananichuna tu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Inno laka, Apr 9, 2012.

  1. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,588
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Okey..'mpango mzima n hv wana mm nina mdashost wangu mmoja yupo..'college moja hv pand za Mosh,kilimanjro..'nimekuwa naye kwa mda mrefu xaxa mara nying yeye kunitafuta labda mpaka awe nashda 2.'ndo mm ananijua!! hv kwel hyu m2 anamapenz ya kweli anakaa hata wk mbil bila kunitafuta cku akinipigia cm utasikia anashda na k2 flan hv ndo kwel mapenz yamekaa hv?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ndio maana unachunwa, hata kuandika tu hujui?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ndio. . Mapenzi ndio yamekaa hivyo.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Unachunwaaaaa shtukaaaaaaaa mangi.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    konnie...
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo anakunyonyoa taratibu
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Mapenzi matamu hayo.
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Umechelewa sana kushtuka mjomba!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mambo vipi?

    naboreka kweli mtu akiandika xaxa badala ya sasa, sioni mantiki yake zaidi ya kuharibu lugha tu.

     
  10. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,977
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ujinga mtupu, unashindwa kuelewa vitu vidogo kama hivyo. Kwa taarifa yako kama hujakamata BUNYE ndio hulambi tena na utachunwa kwa sana na ujinga wako
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Umekaa ki FB ndo maana unachunwa utabaki mifupa mitupu.
     
  12. k

    kabye JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu chapa lapa. kama kweli anakupenda mwambie aje Ukamuo iyo stop engine kwanza acha kuwait mkuu.

    ukishindwa kufanya yote mpime mwambie una matatizo fulani akutumie elfu 80,000/=, uone moto wake, apa mjini kaka kuwa makini.........
     
  13. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,162
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    akili kichwani kwako mjomba......!! na huwa ukimwambia labda huwezi kumsaidia shida yake huwa ana-react vp? Face the truth man, halafu huo uandishi wako unanichukiza mno, hivi kwa nini uandike "xaxa" badala ya "sasa", huo ni ushamba!!
     
  14. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbona huyo kawaida tu hata hakuchuni sana?yaan kila baada ya wik mbili,kweli unabahat sana maana mie huchuna kila baada ya siku mbili tu na nafikiria kupunguza siku za kusubiri.
    nakushauri uongeze bidii ya kutuma pesa angalau apunguze shida alizonazo
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    anakuthamini yani wewe ni kimbilio lake. ukipenda boga penda na ua lake. unataka akutafute kila siku? mi wangu hata miezi miwili inaisha.kama unataka mawasiliano ya usiku na mchana muoe.
     
  16. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,588
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    poa..''
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    kakufanya wewe buzi lake, shtuka mjomba hamna kitu hapo......
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160

    hahahhahahahahahh umenichekesha sana.....wonders shall never end-in nigerian voice.
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Si aliniona buzi, kunibebabeba kama kiroba,...... Dogo wewe ni buzi. Kuna mshikaji mmoja alikuwa na demu wa dizaini hiyo kila akinusa tu demu lazima abinuke sarakasi kama jamaa anakamtambo ka kufyatulia mkwanja!!!!

    Alichokifanya ni kumtolea mbavuni tu.
     
  20. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,618
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    Khaaaa!
     
Loading...