Huyu kijana ananichanganya

Mkuu huna haja ya kupiga kelele ooh nataka kukuacha,we piga kimya endelea na issue zako ataisoma polepole mwenyewe.. Tena anajijua kabadilika.
 
Mkuu huna haja ya kupiga kelele ooh nataka kukuacha,we piga kimya endelea na issue zako ataisoma polepole mwenyewe.. Tena anajijua kabadilika.

Asante sana mkuu
 
umukagame, usimuache kama anajua kukupa ile kitu yetu ya kwa Kagame.... si unaifahamu? 😀 😉
 
Mbadilishe tu. Ameishaenjoy apishe na mwingine tena aje apate burudani akitosheka anakuja mwingine aiseeee. Waburudishe tu mwili woko na wewe ndo wakutolea uamuzi
 
Kabla hujafikiria kumwacha unayempnda jipime moyo wako bado unampenda? Kama bado moyo unampenda tafuta suluhu na sio kumwacha utaumia zaidi ya yeye
 
Nishafanya hivyo zaidi ya Mara 3 tunaachana kesho yake ananipigia simu na kulia lia tunayamaliza coz bado nampenda this time nataka nimuache kabisaaa
wanawake wengi tuko hvyo ukipenda
anajua kua unampenda anafanya kusudi
 
ulisha' sema hautaki ajue kama unampenda! sasa alishafahamu kua haumpendi na ndio maana kabadilika! wewe ungemuonyesha kua unampenda asingebadilila kumbe tatizo ni wewe!
 
Amebadilika hayupo kama mwanzo
Sasa ili asiniache nataka mm nimwache mapema kabisa akija kushtuka me nimemtoa moyoni mda
Hii ndiyo [HASHTAG]#rule[/HASHTAG] no 1# kwa anayeonyesha dalili za kukuacha. Sijui unasubiri nini,muache baada ya muda utasahau.
It hurts to let it go..but it may hurt more to hold on.
 

Mwambie kuwa umemchoka, simple.
 
Amebadilika hayupo kama mwanzo
Sasa ili asiniache nataka mm nimwache mapema kabisa akija kushtuka me nimemtoa moyoni mda
yaani uliyoyaandika yotee hapa ndo umenifurahisha. uko smart kama unaona hakufai mwache kablaaaa hajakuacha maana nilichogundua akikuacha kabla utajinyonga wewe.

hii njia ni mzuri sana mm sijawai kuachwa nikiona kila aina ya rangi na log off mapemaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…