Huyu Kalishwa Limbwata | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Kalishwa Limbwata

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 15, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 966
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    unaweza kuwa ni upendo tu..!
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbele ya chibwalabwasi nafua walah.
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimeipenda sana hii picha
     
  5. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaaa dah...kashiiikwaaa
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa huyo si anatimiza wajibu wake. Umlishe umvishe, utamvisha nguo chafu??
     
  7. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 38,866
    Likes Received: 19,423
    Trophy Points: 280
    hata mi nashangaa teh teh
     
  8. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo mbona poa tu! Mimi napenda kufua ch*pi za wife na yeye anafua zangu. Nikianza kuzishika tu mzuka unanipanda ile mbaya saa zingine nazitumia kama starter kwenye mambo yetu kwani harufu yake inantia ashiki vibaya mno. Kila jioni lazima nimvulie ch*pi alovaa siku hiyo kabla hata hajenda bafuni.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Lipi la ajabu, hamjui kupenda nyie
     
  10. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,476
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mambo ya ndani hayo,subiri na wwe uoe,na kama hujao usipojituma vizurii masela mtaani wanajituma kufanya vitu kama hivi,Ukizubaa utaishia kumegewa tu!
     
  11. n

    nyangau Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mbona hakuna tatizo, ni mambo ya kawaida tu
     
  12. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
  13. Danny Massawe

    Danny Massawe JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 773
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Lovely. Ingawaje sababu mi najidai bandidu kwa wife ili kuweka respect siwez fanya hivi.
     
  14. l

    liberatus.aloyce New Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ushamba hayo ndo mapenzi ya kweli
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,764
    Likes Received: 3,468
    Trophy Points: 280
    Upendo wa kipuuzi. Mpaka ufue chupi za mkeo ndio uonyeshe upendo. kama kuna sababu ya msingi sawa nitafua sana! Lakini katika hali ya kawaida, sifanyi. Acha chupi ya mke hata nguo zangu, za watoto sifui kama mke wangu hana sababu ya msingi ya kutofanya hizo kazi.
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    wasiojua limbwata wani-pm
     
  17. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 966
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Mkuu sidhani kama ni tatizo kufua nguo za ndani ama za kawaida za mkeo,lakini kwa kuwa tunatofautiana mtizamo siwezi kushangaa.But kwa maisha ya kushirikiana na upendo usio na mipaka unaweza fanya.Mie sina utaratibu maalum wa kumfanyia mambo mazuri mke wangu lakini huwa nafua nguo zake zote kwa moyo mweupe hasa weekend napokuwa home,japo kazi ya kuogesha watoto ni yangu kwa kila jioni na im happy with that.So namna unavyofasiri jambo ndio huwa hivyo katiaka maisha yako.UPENDO WA KWELI HAUNA MIPAKA NA ALWAYS HUWA WAZI FOR WHAT S/HE FEELS.
     
  18. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Mi napenda tu kuwavua hayo mengine hapana
    cjui kufua kuanika .hapana
     
  19. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aya bhana! ndio wanaume wa kiafrica ninyi. mko wengi design yako kweli kweli
     
  20. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Kwanza nguo za kinamama huwa sio chafu na hazina sugu kama za kinababa, kwa hiyo wala hazichoshi kufua. Hapo anapompa hiyo "pichu" bila shaka huyo demu ndani hana kitu ndani kwa hiyo wakati mwingine ni kama ishara ya kukutaarifu huku chakula kimeiva njoo ule baba, kama anavyofanya huyu dada hapa:
     

    Attached Files:

Loading...