Huyu jamaa ni shushushu?


P

PAROKO-MAPUTO

Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
70
Points
0
P

PAROKO-MAPUTO

Member
Joined Mar 28, 2014
70 0
We huujui huyo ni waziri mkuu mstaafu anapewa ulinzi na serkali
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,665
Points
2,000
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,665 2,000
Namuona Comred hahaha
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,665
Points
2,000
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,665 2,000
Last edited by a moderator:
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,665
Points
2,000
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,665 2,000
Alikuwa na ndoto za ubunge na pia ukuu wa wilaya! Naona pamoja na usmart wake kaamua kuchagua upande wenye ushindi
Namfahamu kuliko unavyodhani!
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,720
Points
2,000
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,720 2,000
Huyo ni Mlinzi wa Lowassa na sio shushushu.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,643
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,643 2,000
Sawa mkuu atakuwa kwenye timu EL hapo anauza sura tu. Nimepiga naye kazi miaka mitatu namjua kiasi
Wakati Huo Unamjua Hilo Chogo Lake Na Huo Mbichwa Wake Ulikuwa Unafanana Hivyo Hivyo au Hapa Katikati Yalimtokea Ya Kumtokea?
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,665
Points
2,000
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,665 2,000
Kama Hutaki Basi Ila Ukweli Ndiyo Huo Kuwa Nipo Kwa Role Model Wangu Paul Kagame Huku Kigali Rwanda Na Nawakaribisheni Wote.
Jumatatu nitakupa deal ukiwa huko uliko!
 
D

Dj-kobo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2013
Messages
460
Points
225
Age
29
D

Dj-kobo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2013
460 225
Huyo kijana anaitwa Sambala Ole Comrade ni mwanakijiji na diwani wa Mondo wilaya ya Chemba anaishi Kawe ni Team EL muda mrefu na ameshiriki kazi baadhi za kumtangaza EL kwenye mitandao ya kijamii lakini Pia Sambala aliwahi kama bado anaendelea na kuwasiliana na viongozi wa kundi la waasi wa M23
 
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
1,155
Points
2,000
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
1,155 2,000
Ha ha ha Kanenepa tu ni vivyohivyo. Nafikiri ni katika vijana ambao wanauthubutu na wanaweza kufanya mambo makubwa wakipata fursa.

Wakati Huo Unamjua Hilo Chogo Lake Na Huo Mbichwa Wake Ulikuwa Unafanana Hivyo Hivyo au Hapa Katikati Yalimtokea Ya Kumtokea?
 

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,876
Top