Huyu jamaa anatumia nguvu za giza ama?

Huyu jamaa anatumia nguvu za giza ama?

ney1

Member
Joined
Dec 1, 2014
Posts
25
Reaction score
6
Nilikua siamini ushirikina lakini sasa naanza kushtuka sielewi huyu jamaa ni mchawi ama, katuzalisha wanawake 4 wa 1 kashaolewa, sasa sisi tuliobaki 2 tunamawasiliano mazuri tu huwa tunapigiana simu cha ajabu huyu jamaa akienda kwa yule anamdanganya simtaki fulani nimeachana nae yule anampa mambo, akija kwangu anampondea yule na blah blah kibao najikuta nimekubali, akiondoka najilaumu na kujutia kwanini nimeshiriki nae tendo.

Nitaumia hata wiki na kupanga kutotaka tena ukaribu nae na kutengeneza mazingira ya kumchukia ajab akija nasahau najikuta nashiriki nae tena na kwa mwenzangu hivyo hivyo da! Mi mpaka nashindwa kuelewa ni akil yangu au ninini ajabu ukikuta msg ya mapenzi kwenye simu yake ukimuuliza anakujibu isome alafu uniambia wewe unaamua nini ulichokitafuta umekipata na bado unajikuta umeshiriki nae tena bila kinga.

Jamani mi naogopa sijui nimkwepe vipi na nina mtoto wake na bado mdogo jamaa anatuchezea akili tu, kumuacha natamani na ninapanga mipango mikubwa ajabu akipiga tu natetemeka urafikiri naongea na baba mkwe tena kwa adabu zoote nishaurini jamani ni ndumba au nini.Jamaa niwakawaida sana sex yake niya sekunde tu kashusha,anadharau habembelezi mwanamke du! Yaani sijui tu jamani.

Ushauri wakuu
 
Jamaa anaonekana ni sumu pengine hamjarogwa wala nini, sema mumejiroga wenyewe na mapenzi yake, mumeshakolea nyie mumekuwa watamu kama mcharo, na imagine vile kila moja anavyojua ratiba ya mwenzake kwamba leo rungu litatembezwa kwa mama flani
 
ashakufukia huyoo!! kuku mzima
na kitambaa cheusi kimefanya kazii hapo mpk ukapate TIBA mbadala kwa babu yako.... umepigwa giza dada!
 
Kwanza, uchawi hakuna. Kama upo, nijaribuni mimi.

Pili, kilichopo hapo ni upumbavu wenu nyie ma baby mama na yeye keshawajulia jinsi mlivyo wapumbavu na anautumia huo upumbavu wenu kwa manufaa yake.

Tatu, mpumbavu ni vile mpumbavu afanyavyo.
 
Hamna cha ndumba hapo......tatizo mmetanguliza hisia mbele na akili mmeacha nyuma

khantwe nishauri ndugu nifanyeje natanani saaana na namchukia sana basi tu sielewi
 
khantwe nishauri ndugu nifanyeje natanani saaana na namchukia sana basi tu sielewi

Kwanza mtamkie kabisa kwamba HUMTAKI.....af jaribu kujiweka mbali naye huku ukiyapa uzito mabaya yake na kutafuta mbadala wa mazuri yake,mwanzoni itakuwa mateso lkn believe me utazoea na mambo yote yatabaki historia
 
Back
Top Bottom