Huyu hapa NYOKA

Huyu hapa NYOKA

Nimeupenda ujumbe, hasa hapa >>> "kung'ata nyoka ni asili yake, nami kusaidia ni asili yangu".....
 
I like this msg.

Bwana mmoja alimuona nyoka akiungua na moto kiasi afe, akaamua aokoe maisha yake kwa kumtoa. Alipofanya hivyo aling'atwa na yule nyoka na kumuachia maumivu makali yaliyosababisha amuachie na hatimaye yule nyoka akaangukia tena ktk moto. HATA hivyo yule bwana aliamua kumuokoa tena yule nyoka ila safari hii akichukua tahadhari asing'atwe tena.

Mtu mmoja shuhuda wa lile tukio akamuuliza "ya NINI ujisumbue kuokoa maisha ya huyo nyoka aliyehatarisha maisha yako kwa kukung'ata?"

Yule bwana akajibu, kung'ata nyoka ni asili yake, nami kusaidia ni asili yangu

Wapo watu utakaojitoa kwao na kuwasaidia kuwatoa katika hatari ila mwisho wa siku watakung'ata na kukukejeli. Hawana shukran.

Inafika mahali na wewe unataka kuwa kama wao, KUMBUKA,

Wapo ambao hiyo ndio sifa yao...Wewe fanya moyo wako ulivyo.
Usilipe baya kwa baya na wala usipoteze moyo mwema ulionao, ila jifunze kuchukua tahadhari.

Kazi ya Control C na Control V
[emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144]
 
[emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144]
KAKA ile mitihani pale "kilingeni" ndio namaliza leo! Freedom is coming tomorrow
 
KAKA ile mitihani pale "kilingeni" ndio namaliza leo! Freedom is coming tomorrow
Nakuombea saana kaka.... Naamini ukimaliza mguu wa kwanza utakuwa huku... Huu ujumbe wako umenibariki sana asubuhi hii
 
Kuna mashamba mengi sana jamani!
 
Kuishi kwa kufuata falsafa za kinyonge kama hizi ni kujitengenezea taabu zisizoisha maishani..the world is too cruel! anaekuchezea 'rafu' tenga penalty mtandike bao!
 
I like this msg.

Bwana mmoja alimuona nyoka akiungua na moto kiasi afe, akaamua aokoe maisha yake kwa kumtoa. Alipofanya hivyo aling'atwa na yule nyoka na kumuachia maumivu makali yaliyosababisha amuachie na hatimaye yule nyoka akaangukia tena ktk moto. HATA hivyo yule bwana aliamua kumuokoa tena yule nyoka ila safari hii akichukua tahadhari asing'atwe tena.

Mtu mmoja shuhuda wa lile tukio akamuuliza "ya NINI ujisumbue kuokoa maisha ya huyo nyoka aliyehatarisha maisha yako kwa kukung'ata?"

Yule bwana akajibu, kung'ata nyoka ni asili yake, nami kusaidia ni asili yangu

Wapo watu utakaojitoa kwao na kuwasaidia kuwatoa katika hatari ila mwisho wa siku watakung'ata na kukukejeli. Hawana shukran.

Inafika mahali na wewe unataka kuwa kama wao, KUMBUKA,

Wapo ambao hiyo ndio sifa yao...Wewe fanya moyo wako ulivyo.
Usilipe baya kwa baya na wala usipoteze moyo mwema ulionao, ila jifunze kuchukua tahadhari.

Kazi ya Control C na Control V
Mungu awe nawe umezungumza ukweli asilimia 100
 
Nilichogundua ukiwa na roho nzuri (walio wengi) huwezi kubalika hata utendewe vipi?

Ni rahisi kwa mwenye roho mbaya kubadilika kuwa mwema kuliko mwenye roho nzuri kubadilika kuwa mbaya.
When a good girl goes mad. She is gone forever.
 
Kuishi kwa kufuata falsafa za kinyonge kama hizi ni kujitengenezea taabu zisizoisha maishani..the world is too cruel! anaekuchezea 'rafu' tenga penalty mtandike bao!
Imeandikwa kwenye vitabu vya dini kuwa,Atakugonga kisigino nawe utamponda kichwa
 
Kuishi kwa kufuata falsafa za kinyonge kama hizi ni kujitengenezea taabu zisizoisha maishani..the world is too cruel! anaekuchezea 'rafu' tenga penalty mtandike bao!
Aisee unapata kinywaji gani ?Ni hivyo Hamna namna ni kumfyatua tu maana ukichelewa atakuadhibu balabala !
 
Aisee unapata kinywaji gani ?Ni hivyo Hamna namna ni kumfyatua tu maana ukichelewa atakuadhibu balabala !
Mkuu ninatumia jibapa! mifano hai tunayo, tumejeruhiwa vibaya na ndugu tena wa damu bila huruma, kwa ambao hawajaexperince ukatili wa binadamu ndio wepesi wa kuleta blaa blaa kama hizi za mleta mada.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom