Huyu hapa ni wewe zama zile kataa sasa....

Huyu hapa ni wewe zama zile kataa sasa....

FuturePresident

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Posts
321
Reaction score
57
Wewe ni huyu hapa umeshajiona?
image001 (1).jpg
 
Huyo mwenye fimbo anafanana na Futurepresida, teh teh teh!

image001 (1).jpg
 
Nimeipenda sana Mkuu! Wamependeza kinyumbani kabisa yani. Inanikumbusha mbaaaaliii. Nyie mlozaliwa mijini mambo haya kwenu ni viroja.
 
moz-screenshot.png
Kwa wale tuliokulia uswazi hali hii hatukuipitia, tulikuwa na nafuu fulani! Ila kwa wale waliokulia bushi hali ilikuwa kama hivi!
 
Huyo mwenye gauni la blue ni anna makinda!
 
Dudu za kiume kuonekana katika jamii sio ishu,,ila za kike zinafichwa sijui kwanini.
 
Back
Top Bottom