Huyu hapa Ibrahim Ajibu Migomba akifanya yake Jangwani!

Wonderful

JF-Expert Member
Apr 8, 2015
7,374
2,000
FB_20170616_06_58_34_Saved_Picture.jpg
 

Dr Simba

JF-Expert Member
Apr 27, 2016
939
1,000
Acha ujuhaa wewe chura iyo ni photo shop. .....wametoa kichwa cha kaseja. .....alafu bin kreb hayupo katika kamati yoyote.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom