Huyu dada anaigiza ??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu dada anaigiza ???

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Oct 2, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,075
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Semeni wenyewe ....Mie nilidhani wa sala tano .

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • IJAB.jpg
      IJAB.jpg
      File size:
      92.9 KB
      Views:
      1,544
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,288
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Hizi ndo staili za mjini. Huyo atakuwa mke wa mtu, kavaa hivyo ili kujificha. Hapo anamsubiria jamaa yake. Tunaziona sana hizi mjini
     
  3. Kibada

    Kibada Senior Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anamsubiri mtu...
     
  4. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,102
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    hiyo nikudhalilisha dini
     
  5. kijana15

    kijana15 JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    Mwenye mke huyo ameokota embe kwenye mparachichi, huyo ni mwanamke wakichina(fake)
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,607
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Alikuwa na kiu hivyo kafika hapo kunywa soda au maji.
     
  7. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    alafu ni Bar ya ya hoteli!
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,604
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    waislamu tuandamane katudhalilisha huyo
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,607
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    1. Kuvaa hivyo si lazima uwe muislam.
    2. Hakuna ushahidi kwamba huyu ni mke wa mtu.
    3. Hata kama ni mke wa mtu hatujui pengine anamsubiri mumewe.
    4. Hata kama ni mke wa mtu na hamsubiri mumewe hatujui kwamba anamsubiri mtu
    5. Hata kama ni mke wa mtu na anamsubiri mtu hatujui kama anamsubiri mtu kwa uasherati.
    6. Hata kama anamsubiri mtu kwa uasherati hatujui kama anafanya hivyo bila idhini ya mumewe.
    7. Hata kama anamsubiri mtu kwa uasherati na kufanya hivyo bila ya idhini ya mumewe hatujui historia yao na kilichopelekea hilo.

    So much for the religious zealots!
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    inawezekaana yuko kwenye biashara!!
     
  11. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo Mkurugenzi wa hiyo kitu.
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    We umejuaje?
     
  13. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,293
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna mwingine kule songea anavaaga hivyo huku akiwa kwenye foleni ya KITIMOTO, nimewahi kufuatilia history yake nikaambiwa ni mkristu pure lakini anaficha kovu kubwa la moto alioungua kuanzia kisogoni mpaka mashavuni.
     
  14. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 278
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    sijaona kinywaji
     
  15. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 12,505
    Likes Received: 3,314
    Trophy Points: 280
    watu wanapenda kucheza na MUngu!.............
     
  16. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu ndiye mmiliki wake amekuja kufanya mahesabu
     
  17. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,095
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uko juu kamanda nime i LIKE POST YAKO!
     
  18. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,680
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Msiingilie uhuru wa watu wengine
     
  19. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,613
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mi-afrika kwa kusengenya!
     
  20. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,655
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Huyo anaweza kuwa si mwanamke, anaweza kuwa jambaz anakula-timing.
     
Loading...