Huyu comedian CHAUROHO namkubali sana ,

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Oct 30, 2010
611
1,000
Huyu jamaa muigizaji wa steshen moja ya radio kama comedian nampenda sana. Yeye anaigiza kama mtu mlafi sana yani chauroho. Ila hana umaarufu sana
 

Attachments

  • 20180204_184659.jpg
    File size
    845.7 KB
    Views
    83

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Mar 21, 2013
3,284
2,000
eatv wangewatoa wale wazee kina bambo wanazingua na nafasi yao wapewe hawa jamaaa wapo nondo Levo za kina masanja.tatizo muda mfupi
 

Word

JF-Expert Member
Nov 4, 2016
1,351
2,000
Hahah chauroho anazingua saanaa saaana. Anajiweza .kiujumla we jambo na vijambo wanaweza sana aiseee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom