HUyu Babu Vipi????

Huyu ni dada yetu, na hayo ni maziwa yake
 
Babu msela kajishikia mabhere kwa raha zake
 
huyo babu ni mwanaume, hivyo bado anataka. mbona unataka kuleta ubaguzi??

nimependa google, the boobs are totally captivating. nilishindwa kusoma for a while maana attention yote iliondoka lol.
 
Babu kashika nyundo halafu anajiandaa kukata Mtu ngwala/mtama hahaha
 
Babu yupo tayari kuwaadabisha waharibifu wote. duh! Sogea Ufe manake!
 
Kama kawaida yako Boflo. Unapataga muda wa kupumzika kweli?
 
Mwaka huu mtafutano tu naona babu yupo na gudtime wake
 
hawa babu wana2harbia cc vijana 2nonekana ha2na dili
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…