Huyu alikuwa ni hazina ya CHADEMA

Huyu alikuwa ni hazina ya CHADEMA

Mkuu,wewe unawaza kwanini hakuwekewa ulinzi,!!!Wenzio walikuwa wakikereka saaana TL alivokuwa akiwika kwenye bunge,medias,kwa wananchi na kila kona nchini TZ utaskia jina la Lisu
Mkuu,wewe unawaza atibiwe kwa pesa ya chama,? Hujiulizi kwann walimktalia Mh Wazir wa Afya baada ya kuwaambia tumpeleke muhimbili na tufate taratibu za kiserikali akimaanisha lolote litakalotokea.itakuwa ni jukumu la serikali kumsimamia mgonjwa.Lkn viongozi wa CDM waligoma tena na kuonesha jeuri kabisa kukodi ndege na kumwahisha kenya.Je hujiulizi hapo??alipokuwa hoi mahututi hana fahamu alipelekwa kenya
Mungu kasaidia kampa afya njema kaanza kuongea na kuchangamka kaweza na kusimama,kula chakula kuongea na waandishi wa habari ati ndio wamempeleka ubelgiji[emoji3]
Hapo ndio ujue kufa ni kufaana
Jamaa wameshamfanya ATM mwenzao[emoji1321]

Hujui hata unachoandika huku wewe. Mgonjwa yeyote hawezi kusafirishwa umbali mrefu bila kuwa stabilized kwanza. Usingeweza kumpakia TL kwenye ndege toka Dodoma hadi Belgium kwa hali aliyokuwa nayo
 
Watanzania kama wewe mnaodhani kuwa billionini hela nyingi sana mna shida za akili. Zijenge chama, zilipe mishahara, zitoe huduma. Bla bla bla! Silly you!

Inawezekana hujawahi hata kumiliki milioni 100 halafu unasema bilioni ni hela ndogo!
 
Nikiri kuwa huyu Mtanzania alikuwa ni hazina ndani ya CHADEMA lakini kinachoshangaza ni kuona Viongozi wakuu wa CHADEMA wakishindwa kutimiza malengo yake.

Wakati mwingine ni vizuri kutoa pongezi pale unapoona adui yako anafanya vizuri. Nawapa pongezi CHADEMA kwa kuwapa CCM kijana ambaye ni hazina ya kisiasa.

Huyu kijana anafaa sana kuwa Katibu Mwenezi wa CCM kutokana na uwezo wake katika majukwaa ya kisiasa.

Ni kweli CHADEMA wana baadhi ya vijana ambao ni wazuri sana kisiasa lakini kwa sasa wanajiunga CCM kutokana na yanayotokea ndani ya chama.

Angalia hii video inayoonyesha uwezo wa huyu kijana katika jukwaa la kisiasa.

[MEDIA]

Shangilieni kwani mnae sasa
 
embu jiulize kwanini ccm kuna maprofesa wengi lakini ukiwakuta wanaongea hamna utofauti na yule aliye ishia darasa la 7?
Ndio aje atishie huyo takataka.
Unaniambia kuwa CHADEMA ina viongozi takataka!
 
Mkuu,wewe unawaza kwanini hakuwekewa ulinzi,!!!Wenzio walikuwa wakikereka saaana TL alivokuwa akiwika kwenye bunge,medias,kwa wananchi na kila kona nchini TZ utaskia jina la Lisu
Mkuu,wewe unawaza atibiwe kwa pesa ya chama,? Hujiulizi kwann walimktalia Mh Wazir wa Afya baada ya kuwaambia tumpeleke muhimbili na tufate taratibu za kiserikali akimaanisha lolote litakalotokea.itakuwa ni jukumu la serikali kumsimamia mgonjwa.Lkn viongozi wa CDM waligoma tena na kuonesha jeuri kabisa kukodi ndege na kumwahisha kenya.Je hujiulizi hapo??alipokuwa hoi mahututi hana fahamu alipelekwa kenya
Mungu kasaidia kampa afya njema kaanza kuongea na kuchangamka kaweza na kusimama,kula chakula kuongea na waandishi wa habari ati ndio wamempeleka ubelgiji[emoji3]
Hapo ndio ujue kufa ni kufaana
Jamaa wameshamfanya ATM mwenzao[emoji1321]
Pathetic loose bearing headed nut.
 
Niliwahi kuandika hapa, hamahama ya madiwani na wabunge Upinzani ni kulazimishwa michango inayotokana na posho zao. Wakilalamika wanaambiwa usingezipata kama sio chama kukupa nafasi uliyonayo. Milioni moja na nusu kwa mwezi unalazimishwa kutoa kama vile viongozi hao hawana matatizo yao binafsi ya uhitaji. Mbaya zaidi wameanzisha nafasi za uongozi ambazo haziwakilishi wanachama. Mfano, Viongozi wa kanda ni mzigo kwa wenyeviti was mikoa na wilaya, hawana wanachama lakini wana nguvu na mamlaka kuliko viongozi wa kuchaguliwa wenye watu. Na kwa kua wao ni foresight ya Makao Makuu matokeo yake ni kunawatisha wenzao watoe pesa la sivyo watawaondoa ktk nafasi zao. Huo ndio udikiteta unaokimaliza chama Iringa Mjini na kwingineko sio kunuliwa.

Ninakubaliana na angalizo lako
 
Nikiri kuwa huyu Mtanzania alikuwa ni hazina ndani ya CHADEMA lakini kinachoshangaza ni kuona Viongozi wakuu wa CHADEMA wakishindwa kutimiza malengo yake.

Wakati mwingine ni vizuri kutoa pongezi pale unapoona adui yako anafanya vizuri. Nawapa pongezi CHADEMA kwa kuwapa CCM kijana ambaye ni hazina ya kisiasa.

Huyu kijana anafaa sana kuwa Katibu Mwenezi wa CCM kutokana na uwezo wake katika majukwaa ya kisiasa.

Ni kweli CHADEMA wana baadhi ya vijana ambao ni wazuri sana kisiasa lakini kwa sasa wanajiunga CCM kutokana na yanayotokea ndani ya chama.

Angalia hii video inayoonyesha uwezo wa huyu kijana katika jukwaa la kisiasa.

[MEDIA]

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Wakati naanza kusoma mkuu nikajua jambo la maana sana au nikajua huyo kijana unayemsemea sijui ni nani......
 
Watanzania kama wewe mnaodhani kuwa billionini hela nyingi sana mna shida za akili. Zijenge chama, zilipe mishahara, zitoe huduma. Bla bla bla! Silly you!
Hiyo mishahara wanalipwa akina nani na zinajenga chama wapi wakati wilayani na mikoani hazifiki.

Huu ni unyonyaji wa hali ya juu sana yaani mbunge anakatwa 1.5 milioni kwa mwezi halafu mnatangaza za kujenga chama.....hicho chama kinajengwa wapi.?

Wengi hatuipendi ccm ila inafika wakati tunashindwa kutofautisha kati ccm na Chadema nani ni nani.... maana mnafanana kwa kila kitu.
 
Hivi nikuulize...mwenye jukumu la kulinda usalama wa raia ni nani?
Kama polisi yenye jukumu hilo haikufanya hivyo..unataka vyama vya siasa vifanye? Vyama vya siasa vina train majeshi ya ulinzi?
Be serious kiasi kidogo basi...

Kwani chama kiliamini Tundu lissu alikuwa anatishiwa na nani?

Hivi kurugenzi ya ulinzi kwenye chama kazi zake ni nini iwapo mtu mkubwa kwenye chama kama MWANASHERIA MKUU anatishiwa na hakuna hatua yeyote ya kumlinda inayochukuliwa pamoja na mabilioni ya ruzuku kinachopata.

Kwa hiyo chama kilitaka tundu Lissu alindwe na tunaowatuhumu?

Hivi akili zote kwenye hiki chama kweli zimekuwa za ki-MangeMange?
 
Tuachane na ushabiki wa kisiasa mimi binafsi sina chama chochote
Lakini lazima tutafakari huyu jamaa alichokisema kwakweli ni maneno mazito saana,na yapo wazi.Yaani wanapeana hadi Ubunge wa viti maalum,!!!
Kumbe chama kilikuwa cha babamkwe,!!duuhh!!!
Hio hoja ya barabara alisema kama mfano tu,hata hoja ya kujenga choo yote ni mifano tu,ila hio ya wabunge kutoa milion na nusu kila mwezi na ruzuku ya chama,aseee ni kali saana,
Kumbe tokea 2015 hadi leo 2018 chama kimeshaingiza bilioni 15
Duuhh,!!ndio maana hata wakivunjiwa majumba yao(billicanas)wakipokonywa mashamba yao wenyewe wapo tu,hawakiachii chama.
Mmhh kumbe kuna ulaji kinoowmaa[emoji1321]
Mkuu mtu unajiuliza hizo pesa zote zinaenda wapi, kweli hiki chama kina mambo ya ajabu sana.

Laiti kingebadilika na kujiendesha ki Taasisi kingekuwa chama bora sana Afrika mashariki na kati.
 
Mkuu;

Hujui kama Mbowe ni mfanyabiashara?

Fikiria hata kutibiwa imebidi Mbowe achangishe badala ya kuchukua kwenye pesa ya ruzuku!
Mbaya zaidi anachangisha huku anaishi kwenye hoteli ya kifahari huko Kenya..na michango yote inafikia kwake...

Lissu Mungu amsaidie jamaa wamepiga sana hela kupitia yeye....

Linapokuja swala la Ruzuku mimi ndio huwa nakosa imani kabisa na Chadema ukiachana na kugawana vyeo na viti maalum kikanda.
 
Huyu asiyejua kazi za vyama vya upinzani, anawauliza wananchi CHADEMA wanaweza kujenga barabara? ....... Njaa tu huyu aliishi kwa pesa za Ndesambulo. Ajira shida, uchumi umeshuka chari biashara haziendi. Uchaguzi ukiisha sijui hata nauli ya kurudi Moshi atapata. Anaweza taja chama cha upinzani dunia kilichojenga barabara bila kuwa madarakani, bila kukusanya mapato ya nchi. Wakati mwingine unajuta kuzaliwa Tanzania.
Ndo maana mi sikutaja kujenga barabara.
Ila, hata kumlinda kamanda Lissu dhidi ya tunaowatuhumu kweli?
 
Masikitiko yangu kwa wale wanaosikika kwenye background wakisema ndiooo, semaaaa nk.
Wao wanaburuzwa tu huyo mjinga akishuka hapo account ishasoma manoti.
Ni kweli akishuka hapo anauhakika, vipi Mbowe na kampani yake wanaokula bilioni tano kwa mwaka lakini hakuna raslimali hata moja ya chama. .

Unaweza kuchanganua hesabu zake zinatumika vipi....
 
Hujui m
Nikiri kuwa huyu Mtanzania alikuwa ni hazina ndani ya CHADEMA lakini kinachoshangaza ni kuona Viongozi wakuu wa CHADEMA wakishindwa kutimiza malengo yake.

Wakati mwingine ni vizuri kutoa pongezi pale unapoona adui yako anafanya vizuri. Nawapa pongezi CHADEMA kwa kuwapa CCM kijana ambaye ni hazina ya kisiasa.

Huyu kijana anafaa sana kuwa Katibu Mwenezi wa CCM kutokana na uwezo wake katika majukwaa ya kisiasa.

Ni kweli CHADEMA wana baadhi ya vijana ambao ni wazuri sana kisiasa lakini kwa sasa wanajiunga CCM kutokana na yanayotokea ndani ya chama.

Angalia hii video inayoonyesha uwezo wa huyu kijana katika jukwaa la kisiasa.

[MEDIA]

Naona kama haujui maana ya neno "hazina". Hazina maana yake ni akiba kwa ajili ya siku za usoni. Sasa hauoni alikuwa akiba ya CCM na sio chadema?
 
Back
Top Bottom