Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Matola, Apr 18, 2013.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2013
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,208
    Likes Received: 7,262
    Trophy Points: 280
    [TABLE]
    [TR]
    [TD] [TABLE]
    [TR]
    [TD]SHABIKI maarufu wa Yanga, Steven Mwamwala, ambaye alianika hisia zake za kutaka kuonana na msanii maarufu wa filamu hapa nchini, Wema Sepetu, leo wanatarajiwa kukutana ana kwa ana.

    Mwamwala, ni shabiki aliyejipambanua kwa wapenzi na mashabiki wa soka ndani na nje ya nchi, baada ya kumwaga machozi uwanjani timu yake ya Yanga ilipokubali kipigo cha mabao 5-0 kutoka kwa watani zao Simba.

    Shabiki huyo, Julai 28, mwaka jana, siku ya fainali ya Kombe la Kagame, ambapo Yanga waliibuka mabingwa kwa kuwafunga Azam FC, mabao 2-0, alivua jezi yake na kubaki na fulana iliyoandikwa ‘I Love Wema Sepetu Ubingwa huu ni kwa ajili yako', na kuwaacha hoi wadau na mashabiki waliokuwepo Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam siku hiyo.

    Shabiki huyo, alibainisha kuwa anamzimia msanii huyo wa mitindo kutokana na kazi zake, hivyo anatamani siku moja aweze kumuona ana kwa ana tofauti na sasa anamshuhudia kwa njia ya runinga.

    Akizungumza na Tanzania Daima, Wema alisema, amepata taarifa za shabiki huyo siku nyingi, ila hakuzipa uzito kwa kuwa hakuamini, kwani aliona ni kama shabiki wake tu anayekubali kazi zake.

    "Niliambiwa na watu kitu kama hicho, sawa siwezi jua anataka kuonana na mimi aniambie nini, basi kesho nitaonana naye ofisini kwangu," alisema Wema.

    Kwa upande wake, shabiki huyo alishukuru kuwezeshwa kukutana na Wema, angalau aongee naye kidog
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2013
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Watacheza muvi moja tu wala usipate wivu mleta post
     
  3. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2013
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,148
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Haah mbona hainashida na wema si anatoa mpaka na wema wake so sio mbaya mamauruma akimu urumia uyu.
     
  4. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2013
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 36,820
    Likes Received: 3,943
    Trophy Points: 280
    mwacheni dada wa watu,labda huyo shabiki wa yanga anaweza kuziba pengo la daimond..........,
     
  5. c

    capo JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2013
    Joined: Apr 12, 2013
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mara jamaa kapewa mzigo,mara anaanza kufuatwa na yale magazeti yao,steven maarufu sasa.
     
  6. z

    zejame JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2013
    Joined: Apr 11, 2013
    Messages: 364
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hata mie wema napenda nikuone sana tu na nakufagi kinoouma but mi si me ni ke
     
  7. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mashabiki wa yanga bhana,ya kaizair tumuachie kaizar
     
  8. Salamander

    Salamander JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2013
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 23,428
    Likes Received: 7,714
    Trophy Points: 280
    Kwani Wema Sepetu anauza nini?
     
  9. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2013
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 4,467
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Anauza 'wema'!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Ana mahela?
     
  11. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,626
    Likes Received: 1,167
    Trophy Points: 280
    na akipewa lazima alie maana kwa kulia yule ndo mwenyewe!
     
Loading...