Huyo mwenye rasta sijui sasa hivi ataigiza wapi?

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
1,772
2,000
unnamed.jpg
 

kizaizai

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
4,002
2,000
Series imeisha kila mtu akale alipopeleka mboga. Hawa ndio wale wasiovaa suti nyeusi, tunaoshindanao kwenye vijiwe vya kubrashi viatu na stendi za mabasi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom