Huwezi kuwa Tajiri bila kuchukua Risk

Huwezi kuwa Tajiri bila kuchukua Risk

Kabla ya risk ni creativity au ubunifu, watanzania vichwa vetu, uwezo wa ku invent biashara mpya havina wawe graduates professor au viongozi, ni copy an paste ya biashara za watu....... elimu yetu haitupi task ya kufikilia kwanini? Our brains are domants ndo maana utaona kijana wa kitanzania ata ota kipara at 50yrs wakati mtoto wa kinzungu Japan au Korea ata ota kipera at 25yrs kwanini anaipa brain task ya ku overthing new invents ili husababisha brains ku expand au kupanuka zaidi kinacho sababisha upotevu wa nywele.
Hahaha ko wenye upara wana akili, endelea kujipa moyo na ilo kovu kichwani sijawahi ona genius ana kipaala kwanzia kina Plato aristotle, Isaac newton, Faraday nk
 
Wewe mtoa mada una utajiri wa kiasi gani?Maana Motivational speakers wameshatuchosha sana
Watu kama nyinyi ndio mwiba wa fikra chanya...hata kama yeye sio tajiri... haimzuii kujua ni nini unatakiwa kufanya na kuweza kufanikiwa na kuwashauri watu wengine..ni kama mwanafunzi anayekuwa professor..
 
Watu kama nyinyi ndio mwiba wa fikra chanya...hata kama yeye sio tajiri... haimzuii kujua ni nini unatakiwa kufanya na kuweza kufanikiwa na kuwashauri watu wengine..ni kama mwanafunzi anayekuwa professor..
Sawa,tuma salamu kwa watu watatu tafadhali.
 
Mbona wapo wengi wenye kipara na hawana pesa[emoji1787]
 
Risk ya utajiri au mafanikio lazima iwe calculated risk.

Kuna tofauti kati ya risk na hazard, mfano unapokuwa baharini na kuna mawimbi makali na upepo au dhoruba.

Hali ya hewa ya bahari tunaweza kuita ni hazard ipo pale pale kama kuna dhoruba. Sasa basi ukitumia chombo kama mtumbwi mdogo risk ya kuzama au chombo kupigwa na dhoruba ni kubwa sana.

Pia ukitumia boti kubwa au pantoni kwa wakati huo baharini risk ya kuzama inapungua ukilinganisha na vyombo vidogo.

Vivyo hivyo katika mafanikio au kutafuta utajiri lazima uchukue risk yenye akili sio kukurupuka tu.
 
Back
Top Bottom