Huwezi kuwa mwanajamii bora mpaka ujamiiane?

Huwezi kuwa mwanajamii bora mpaka ujamiiane?

Kwa vigezo VP kutojamiiana kunakufanya usiwe mwanajamii bora?

By the way ww mwanajamii pia kwann usijamiiane wakati Mungu amekupa Kijamio?

Unapoamua kutojamiiana unakuwa na sababu zipi za msingi zitakazokufanya uishinde hekima ya Mungu kwa kukupa Kijamio na kukuruhusu Kujamia or kujamiwa?

Sheria za Maumbile utawezaje kupingana nazo pale mwili unapotaka kujamia or kujamiwa or kujamiana?

Mana ukila ugali,wali,pilau,ubwabwa,makande,biriani,ndizi,tambi,nyama choma or chochote kile ukashushia na Ubottle wa Serengeti light, savanna, dompo lazima huko chini kunyevuenyevue je utakudhibiti vp?

Hata kama hutumii monde,unye tu maziwa mtindi,juice fresh baridi,or ukwaju ukishatoka kula vitakutanya usikie ile hali ya kujamiiana utaiepukaje?

Nadhani hapa ndipo penye hoja ya Jamii pengine kuwa kama unajiskia kujamia or kujamiwa halafu unaamua kujibana kwa makusudi ndipo UanaJamii bora unapokutoka.

Kwa sababu haiwezekani ubane kitu kinachokuja Automatic, au uamue kujijamia Mwenyewe kwa viganja vya mikono or chupa ya mirinda nyeusi vitu ambavyo pia mm binafsi nakuondoa kwenye uanajamii bora,kwann uende kinyume na taratibu wakati binadamu wenzako wapo?

Ila kama una hoja pengine unaweza nishawishi naweza kukuelewa karibu mkuu mtoa mada tushauriane.

Sent from my TECNO L8 Lite using JamiiForums mobile app
 
Kwa wale wataalamu wa masuala ya jamii ni sababu ipi inapelekea watu wasiojamiiana kuonekana kama sio wanajamii bora
mleta thread umewapatia kweli watu maana nusu nzima ote wanajua unaongelea ngono wanafunguka tu.

Jibu ni ndio unaweza kuonekana bora vile vile kwa kutokujamiana na watu kwenye jamii hasa kwa nyakati hizi ambazo kila mtu ikifika asubuh anatoka kutafuta na kurudi jioni kama siyo usiku.

Njia pekee ya kujamiana na jamii inayokuzunguka unaweza kumtumia kijakazi wako au mtu yoyote ambae anashinda nyumbanj kukuwakilisha mtaani kwenye masuala ya michango,sherehe na vinginevyo kwa kumpa yeye hyo michango awe anapeleka na hata kusambaza taarifa kam kuna msiba au sherehe kwako.

Japo salamu kwa wakubwa na wadogo ni muhimu pia fanya yote ila usijionyeshe kunata bali be bussy tu
 
Kwa wale wataalamu wa masuala ya jamii ni sababu ipi inapelekea watu wasiojamiiana kuonekana kama sio wanajamii bora
Iko hivi.. vile ambavyo tumeumbwa na Mungu wetu mtakatifu aliketi mahala pakuu paliko inuka.. alituwekea viasilia ndani yetu yani mwanamke na mwanaume ili pasipo yeye kutuambia tukajikute tumeijaza dunia..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sasa baada ya Kutambua mema na mabaya na kufukuzwa Eden uleuumbaji wake hakutunyang'anya.
Kwa mfano wadudu kama nyuki walipewa Pheromones ambazo humvutia mwanaume kipindi ambacho yai lipo tayari.

Sasa Kwa binadamu aliweka Kwa wanawake Matako makubwa,Mahips,matiti na harufu flani hivi ya K wenzangu marijali wananielewa hapa.. niliwahi ishi na mwanamke muda mrefu ilikuwa kipindi akiwa kwenye siku za hatari kuna harufu flani hivi.. aisee niishie hapa tuu

Kwa kumalizia binadamu kuishi bila hayo matendo utakuwa haupo Sawa kisaikolojia au kibailojia.
 
mleta thread umewapatia kweli watu maana nusu nzima ote wanajua unaongelea ngono wanafunguka tu.

Jibu ni ndio unaweza kuonekana bora vile vile kwa kutokujamiana na watu kwenye jamii hasa kwa nyakati hizi ambazo kila mtu ikifika asubuh anatoka kutafuta na kurudi jioni kama siyo usiku.

Njia pekee ya kujamiana na jamii inayokuzunguka unaweza kumtumia kijakazi wako au mtu yoyote ambae anashinda nyumbanj kukuwakilisha mtaani kwenye masuala ya michango,sherehe na vinginevyo kwa kumpa yeye hyo michango awe anapeleka na hata kusambaza taarifa kam kuna msiba au sherehe kwako.

Japo salamu kwa wakubwa na wadogo ni muhimu pia fanya yote ila usijionyeshe kunata bali be bussy tu
Tumeelewa mkuu,tulipata pa kujimwambafai
 
Iko hivi.. vile ambavyo tumeumbwa na Mungu wetu mtakatifu aliketi mahala pakuu paliko inuka.. alituwekea viasilia ndani yetu yani mwanamke na mwanaume ili pasipo yeye kutuambia tukajikute tumeijaza dunia..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sasa baada ya Kutambua mema na mabaya na kufukuzwa Eden uleuumbaji wake hakutunyang'anya.
Kwa mfano wadudu kama nyuki walipewa Pheromones ambazo humvutia mwanaume kipindi ambacho yai lipo tayari.

Sasa Kwa binadamu aliweka Kwa wanawake Matako makubwa,Mahips,matiti na harufu flani hivi ya K wenzangu marijali wananielewa hapa.. niliwahi ishi na mwanamke muda mrefu ilikuwa kipindi akiwa kwenye siku za hatari kuna harufu flani hivi.. aisee nirushie hapa tuu

Kwa kumalizia binadamu kuishi bila hayo matendo utakuwa haupo Sawa kisaikolojia au kibailojia.
😂😂ndo mpango
 
Back
Top Bottom