Huwa unajifagilia?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwa unajifagilia??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Mar 26, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna tuhuma kwamba kuna watu humu JF huwa wana tabia ya "kujipigia" Pasi. Eti watoa tuhuma wanadai mtu anaweza kuanzisha thread kwa ID ya "Mkongojo" kisha ana logg Off na kurudi na ID nyingine ya "Bakora" na kuisapoti thread, halafu huyo ana Logg Off na kuibuka na ID nyingine ya "Mkwaju" kuja kuchangia na kuwazodoa wote wanaompinga, kabla ya kufunga kazi kwa ID ya "Fimbo" kwa kuelezea kwanini "mazuzu" hawamuelewi "Mkongojo".Na mwishoooni anarudi tena na ID ya "Mkongojo" kuja kuwashukuru "Bakora","Mkwaju" na "Fimbo" eti kwa kumuelewa!!

    Wewe umeshawahi kujipigia PASI?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,797
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Aisee!!
    ngoja nianze huo utaratibu, mkuu yu ari veri Jiniaz!!
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Acha bwana!!
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,797
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Haki tena...
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa ukijisifia mwenyewe unapata raha? au raha wanapata wengine? mbone km kuchungulia!!!!!!!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Kama hii ni kweli, nichagueni niwe mbunge wenu
    Mirembe inahitaji kupanuliwa.
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Heh! Basi watu wana kazi...
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Labda Kigarama mi niulize , kwani hapa mwisho wa
    mwaka hua kuna Award ya Best Thread of year ? Ambayo ikisapotiwa na Member wengi inashinda ?
    Kama ndivyo nambie namie nianze hiyo makitu .
     
  9. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapana bali hawa wanapenda ujiko wakati huo huo wanapenda kutochafua "status" za ID zao kongwe.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Dia , hilo mbona liko kitamboje !
    Hasa kule Jukwaa la Wakubwa ndiyo kwenyewe kuna waheshimiwa mabibi na mabwana wana ID Maalumu za kuvinjaria kule !
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,020
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    mbona kazi ipo, shida yote hiyo ya nini?
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    For sure kongosho lol.

    Kura yangu moja unayo!
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,797
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    kuna jamaa mwaka jana alicheza hizi rafu mpaka akawa JF man of Year..
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tenaa kubwa
     
  15. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ujinga mtupu. Ukimjadili mjinga na wewe unakuwa huna tofauti.
     
  16. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni zaidi ya ujiko na uelewa mdogo!
    Uliyonena yapo na watu wenye hizo tabia wanajijua! wamekosa la kufanya ni sawasawa na kujichungulia mwenyewe!

     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    ujichungulie tene?
    Kwani uko shimoni?

     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe haya mambo yapo humu jamvini?
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Siyo ujinga!! raha jipe mwenyewe!!
    MP.
     
  20. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,450
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    narudia tena

    "NAMSHUKURU MUNGU SIKUJA KUTAFUTA UMAARUFU JF"
     
Loading...