Raymanu KE
JF-Expert Member
- Jan 20, 2022
- 10,626
- 19,947
- Thread starter
- #41
Nilikuwa nampelekea Moto kisawa Sawa Mimi ni mwanaume rijaliHukumpiga mashine vizuri wewe
Anaona ana deni na ww
Nilikuwa nampelekea Moto kisawa Sawa Mimi ni mwanaume rijaliHukumpiga mashine vizuri wewe
Anaona ana deni na ww
We mamdogo weweeee..!!!!me nauliza ulimkula au hukumkula?
nilitaka tu kujua bamdogoWe mamdogo weweeee..!!!!
Unataka ukapige chabo mamdogoo..!!??nilitaka tu kujua bamdogo
Xaw, mekumic, melala😅 🚮 🚮 🚮Ndo jiandane mameseji ya xaxa, mamb, pg, umexhakula.
kuna namna inakera mtu kukupigia pigia simu halafu hamna cha maana mnaongea,. na ukute una mikazi kibao inakusubiriKWanini usimvumilie mtoto wa Mamkwe jamani
ooh pole na hongeraNilishaacha naye
😄Basi anataka tena mkuuNilikuwa nampelekea Moto kisawa Sawa Mimi ni mwanaume rijali
amna ameanza kumchoka dada wa watu after kumkula angekua hajamkula angevumiliaUnataka ukapige chabo mamdogoo..!!??
Wamekulana banaa mamdogo..!!amna ameanza kumchoka dada wa watu after kumkula angekua hajamkula angevumilia
amvumilie dada wa watuWamekulana banaa mamdogo..!!
Shida watu wanag:ang'aniaUkitongoza mmoja kati ya kundi la watu ambao wako free, hayo lazma yakukute.....
Mwanafunzi levo zote hadi chuo.
Dada wa kazi, mchana yupo free familia haipo.
Mtu asiejishughulisha na chochote hana kazi wala nini.
Ndo jiandae mameseji ya xaxa, mamb, pg, umexhakula.
Shida watu wanang'ang'ania kuwa na mahusiano na watu ambao sio Rika lao,,inatakiwa watu wa Rika moja ndio wawe kwenye mahusiano 2000 atembee na 2000 mwenzie,,,1990's atembee na 1990' mwenzie nakadhalika.tena watu wasipishane zaidi ya miaka 6 ila sasa watu wanafanya shaghalabaghala,matokeo yake kila mtu anamuona mwenzie anazingua😂😂Ukitongoza mmoja kati ya kundi la watu ambao wako free, hayo lazma yakukute.....
Mwanafunzi levo zote hadi chuo.
Dada wa kazi, mchana yupo free familia haipo.
Mtu asiejishughulisha na chochote hana kazi wala nini.
Ndo jiandae mameseji ya xaxa, mamb, pg, umexhakula.
Basi lazima umuone kero kwakuwa hukumpenda, sisapoti simu nyingiNilimkula mkuu 😂
Akupe namba hiyo sio hawa wengine ukiona kakucheki ujue kizinga kinafuataMkuu unachezea bahati sana. Huyo mwanamke anakupenda sana. Ni nadra sana kukutana na mtu anekupenda hivyo. Ungemkalisha chini ukamueleza vzr angekuelewa.
Ngoja umpata ambae hana muda na wewe kabisa utamkumbuka.
Anyways nipasie namba yake mkuu kama hutojali
Hivi mkuu I'd yako hua Ina maana gani 'sorry'me nauliza ulimkula au hukumkula?
Xaxa, mmb, pg, pp, 208.Ndo jiandae mameseji ya xaxa, mamb, pg, umexhakula.
Kama aliweza kuongea nae masaa mawili that means ulimuonyesha kuwa una muda wa kutoshaMkuu unaongeaje na mtu masaa mawili,huoni kama wewe na yeye ni akili sawa ila wewe umemzidi kidogo
Pole sana
kwa maana ya meaning of amehlo auHivi mkuu I'd yako hua Ina maana gani 'sorry'