Huu ukimya wa CHAUMMA Je wamekosa support ya wananchi?

Huu ukimya wa CHAUMMA Je wamekosa support ya wananchi?

curie

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2020
Posts
1,118
Reaction score
2,661
Inaonekana sababu CHAUMMA wamekuwa “kimya” ni kwamba hawajakuwa na shughuli za kampeni au matukio makubwa ya vyombo vya habari hivi karibuni. Katika miezi ya hivi karibuni:

Chamsha taarifa tu kuhusu uteuzi wa safu ya uongozi wao (wakati huu kumekuwa na uteuzi wa kaimu Mwenyekiti) .

Pia walitangaza wazi uwezo wao wa kupokea wanachama wapya, bila kuweka mwangwi mkubwa kwenye vyombo vya habari .


Hiyo inaashiria kuwa hawapo katika kampeni kubwa au zoezi lenye matokeo yafahamika kwa umma – kama vile wengi walivyofikiria – bali wanaweza kuwa wakiandaa mikakati ya ndani, kupanga mwizi wa mwaka 2025, au wakipitia mageuzi ndani ya chama (kama uteuzi mpya uliofanyika wiki chache zilizopita).

Kwa kifupi:

1. Hakuna kampeni kuu au matukio umma – kwa mfano, hawajachapisha mikutano mikubwa hapa X/Twitter.


2. Fokus ndani ya chama – uteuzi wa viongozi, kupokea wanachama wapya, maandalizi ya ndani.


3. Kichapo cha habari – kama haijaingizwa kwenye kampeni kubwa, vyombo vya habari vya Tanzania vinaacha kutoa taarifa.
 
huenda wakekosa upinzani ndani ya upinzani ulioparaganyika gentleman 🐒
Inaonekana sababu CHAUMMA wamekuwa “kimya” ni kwamba hawajakuwa na shughuli za kampeni au matukio makubwa ya vyombo vya habari hivi karibuni. Katika miezi ya hivi karibuni:

Chamsha taarifa tu kuhusu uteuzi wa safu ya uongozi wao (wakati huu kumekuwa na uteuzi wa kaimu Mwenyekiti) .

Pia walitangaza wazi uwezo wao wa kupokea wanachama wapya, bila kuweka mwangwi mkubwa kwenye vyombo vya habari .


Hiyo inaashiria kuwa hawapo katika kampeni kubwa au zoezi lenye matokeo yafahamika kwa umma – kama vile wengi walivyofikiria – bali wanaweza kuwa wakiandaa mikakati ya ndani, kupanga mwizi wa mwaka 2025, au wakipitia mageuzi ndani ya chama (kama uteuzi mpya uliofanyika wiki chache zilizopita).

Kwa kifupi:

1. Hakuna kampeni kuu au matukio umma – kwa mfano, hawajachapisha mikutano mikubwa hapa X/Twitter.


2. Fokus ndani ya chama – uteuzi wa viongozi, kupokea wanachama wapya, maandalizi ya ndani.


3. Kichapo cha habari – kama haijaingizwa kwenye kampeni kubwa, vyombo vya habari vya Tanzania vinaacha kutoa taarifa.
 
Walijaribu wakaupata motoo kutoka kwa wananchi... Wanatafuta kiki nyingine... Aliyewatuma kabla ya yeye ajaingia mbele ameamua kuwakacha. Pia kale kachopa kao kameharibika.
 
Inaonekana sababu CHAUMMA wamekuwa “kimya” ni kwamba hawajakuwa na shughuli za kampeni au matukio makubwa ya vyombo vya habari hivi karibuni. Katika miezi ya hivi karibuni:

Chamsha taarifa tu kuhusu uteuzi wa safu ya uongozi wao (wakati huu kumekuwa na uteuzi wa kaimu Mwenyekiti) .

Pia walitangaza wazi uwezo wao wa kupokea wanachama wapya, bila kuweka mwangwi mkubwa kwenye vyombo vya habari .


Hiyo inaashiria kuwa hawapo katika kampeni kubwa au zoezi lenye matokeo yafahamika kwa umma – kama vile wengi walivyofikiria – bali wanaweza kuwa wakiandaa mikakati ya ndani, kupanga mwizi wa mwaka 2025, au wakipitia mageuzi ndani ya chama (kama uteuzi mpya uliofanyika wiki chache zilizopita).

Kwa kifupi:

1. Hakuna kampeni kuu au matukio umma – kwa mfano, hawajachapisha mikutano mikubwa hapa X/Twitter.


2. Fokus ndani ya chama – uteuzi wa viongozi, kupokea wanachama wapya, maandalizi ya ndani.


3. Kichapo cha habari – kama haijaingizwa kwenye kampeni kubwa, vyombo vya habari vya Tanzania vinaacha kutoa taarifa.

Tunayo. Kubwa sana. Watu wanajaa kwenye mikutano yetu. Na wapinzani wana hali mbaya
 
Kuhangaika na chama Cha ubwa
Inaonekana sababu CHAUMMA wamekuwa “kimya” ni kwamba hawajakuwa na shughuli za kampeni au matukio makubwa ya vyombo vya habari hivi karibuni. Katika miezi ya hivi karibuni:

Chamsha taarifa tu kuhusu uteuzi wa safu ya uongozi wao (wakati huu kumekuwa na uteuzi wa kaimu Mwenyekiti) .

Pia walitangaza wazi uwezo wao wa kupokea wanachama wapya, bila kuweka mwangwi mkubwa kwenye vyombo vya habari .


Hiyo inaashiria kuwa hawapo katika kampeni kubwa au zoezi lenye matokeo yafahamika kwa umma – kama vile wengi walivyofikiria – bali wanaweza kuwa wakiandaa mikakati ya ndani, kupanga mwizi wa mwaka 2025, au wakipitia mageuzi ndani ya chama (kama uteuzi mpya uliofanyika wiki chache zilizopita).

Kwa kifupi:

1. Hakuna kampeni kuu au matukio umma – kwa mfano, hawajachapisha mikutano mikubwa hapa X/Twitter.


2. Fokus ndani ya chama – uteuzi wa viongozi, kupokea wanachama wapya, maandalizi ya ndani.


3. Kichapo cha habari – kama haijaingizwa kwenye kampeni kubwa, vyombo vya habari vya Tanzania vinaacha kutoa taarifa.
Kuhangaika na chaumma ni kupoteza muda
 
Wanawasubiri CHADEMA ili na wao wqpate Kiki Kwasasa wametulia Kwanza kutokana na CHADEMA kufungiwa
 
Inaonekana sababu CHAUMMA wamekuwa “kimya” ni kwamba hawajakuwa na shughuli za kampeni au matukio makubwa ya vyombo vya habari hivi karibuni. Katika miezi ya hivi karibuni:

Chamsha taarifa tu kuhusu uteuzi wa safu ya uongozi wao (wakati huu kumekuwa na uteuzi wa kaimu Mwenyekiti) .

Pia walitangaza wazi uwezo wao wa kupokea wanachama wapya, bila kuweka mwangwi mkubwa kwenye vyombo vya habari .


Hiyo inaashiria kuwa hawapo katika kampeni kubwa au zoezi lenye matokeo yafahamika kwa umma – kama vile wengi walivyofikiria – bali wanaweza kuwa wakiandaa mikakati ya ndani, kupanga mwizi wa mwaka 2025, au wakipitia mageuzi ndani ya chama (kama uteuzi mpya uliofanyika wiki chache zilizopita).

Kwa kifupi:

1. Hakuna kampeni kuu au matukio umma – kwa mfano, hawajachapisha mikutano mikubwa hapa X/Twitter.


2. Fokus ndani ya chama – uteuzi wa viongozi, kupokea wanachama wapya, maandalizi ya ndani.


3. Kichapo cha habari – kama haijaingizwa kwenye kampeni kubwa, vyombo vya habari vya Tanzania vinaacha kutoa taarifa.
GROK CHATGPT au DEEPSEEK???
 
Inaonekana sababu CHAUMMA wamekuwa “kimya” ni kwamba hawajakuwa na shughuli za kampeni au matukio makubwa ya vyombo vya habari hivi karibuni. Katika miezi ya hivi karibuni:

Chamsha taarifa tu kuhusu uteuzi wa safu ya uongozi wao (wakati huu kumekuwa na uteuzi wa kaimu Mwenyekiti) .

Pia walitangaza wazi uwezo wao wa kupokea wanachama wapya, bila kuweka mwangwi mkubwa kwenye vyombo vya habari .


Hiyo inaashiria kuwa hawapo katika kampeni kubwa au zoezi lenye matokeo yafahamika kwa umma – kama vile wengi walivyofikiria – bali wanaweza kuwa wakiandaa mikakati ya ndani, kupanga mwizi wa mwaka 2025, au wakipitia mageuzi ndani ya chama (kama uteuzi mpya uliofanyika wiki chache zilizopita).

Kwa kifupi:

1. Hakuna kampeni kuu au matukio umma – kwa mfano, hawajachapisha mikutano mikubwa hapa X/Twitter.


2. Fokus ndani ya chama – uteuzi wa viongozi, kupokea wanachama wapya, maandalizi ya ndani.


3. Kichapo cha habari – kama haijaingizwa kwenye kampeni kubwa, vyombo vya habari vya Tanzania vinaacha kutoa taarifa.
Chaumma wanafanya siasa kisayansi
 
Inaonekana sababu CHAUMMA wamekuwa “kimya” ni kwamba hawajakuwa na shughuli za kampeni au matukio makubwa ya vyombo vya habari hivi karibuni. Katika miezi ya hivi karibuni:

Chamsha taarifa tu kuhusu uteuzi wa safu ya uongozi wao (wakati huu kumekuwa na uteuzi wa kaimu Mwenyekiti) .

Pia walitangaza wazi uwezo wao wa kupokea wanachama wapya, bila kuweka mwangwi mkubwa kwenye vyombo vya habari .


Hiyo inaashiria kuwa hawapo katika kampeni kubwa au zoezi lenye matokeo yafahamika kwa umma – kama vile wengi walivyofikiria – bali wanaweza kuwa wakiandaa mikakati ya ndani, kupanga mwizi wa mwaka 2025, au wakipitia mageuzi ndani ya chama (kama uteuzi mpya uliofanyika wiki chache zilizopita).

Kwa kifupi:

1. Hakuna kampeni kuu au matukio umma – kwa mfano, hawajachapisha mikutano mikubwa hapa X/Twitter.


2. Fokus ndani ya chama – uteuzi wa viongozi, kupokea wanachama wapya, maandalizi ya ndani.


3. Kichapo cha habari – kama haijaingizwa kwenye kampeni kubwa, vyombo vya habari vya Tanzania vinaacha kutoa taarifa.
Kwani Mzee wa ubwabwa alitoka KCMC😁?
Maskini mwenyewe kajizoe kula ubwabwa na kulala, wao wanampa dish chopa na kumzulisha, ona sasa mzee kazidiwa! 😂😂
 
Helicopter iliharibika hivyo wanasubiria itengemae.
 
Back
Top Bottom