Huu ujumbe WhatsApp humaanisha nini?

Huu ujumbe WhatsApp humaanisha nini?

Pop up ni jambo jengine halina mahusiano na notification kutokea ama la, pop up ni kile kibox hutokea mtu aki kutumia Msg unamjibu bila kuingia whatsapp.

Mara nyingi notification hupotea hadi ukiingia app husika ikiwa background process zimekuwa limited na app haziruhusiwi kufanya kazi chini kwa chini.

Hali hii Mara nyingi kwenye simu husababishwa na simu kuweka battery server on.

Kwa kuanzia Nenda setting Kisha battery Angalia kama battery server ipo on. Kama ipo on weka off.

Pia kunakuwa na optimizations za app moja moja, hapo hapo kwenye battery hii option ipo inachotakiwa ni kuiweka whatsapp kwenye exception isiwe optimized kwenye battery.
Asante sana,
Ndio niliweka saver on na hiyo optimazation nimeshabadilisha imekubali,
Shukran sana mkuu
 
Unafikiri hadi nascreenshot, naedit na kupost hapa sikuyaona hayo maandishi?
Narudia tena jifunze kujali wengine hasa usiokuwa na taarifa zao vya kutosha.
Ungesoma ukapuuza na kuendelea na shughuli zako ingekuwa vema zaidi.
Mkuu umepanick bila hata sababu, kwanza punguza hasira zisizo na msingi ili uelewe.
Sasa mi ningejuaje kua umeifungua hiyo link bila kuniambia??
Vipi kama hujui kingereza ndio maana hukuelewa ndo unataka kueleweshwa!!!
Au ni vipi kama hujaelewa kilichomo kwenye link!!??
Ama lah vipi kama hujui kua hiyo ni link??
Punguza hasira kijana, kua na furaha utaishi mda mrefu. Usicomplicate maisha mzebaba ndio haya haya😁😁.

Yote kwa yote samahani kama nimekukwaza mkuu.
 
Mkuu umepanick bila hata sababu, kwanza punguza hasira zisizo na msingi ili uelewe.
Sasa mi ningejuaje kua umeifungua hiyo link bila kuniambia??
Vipi kama hujui kingereza ndio maana hukuelewa ndo unataka kueleweshwa!!!
Au ni vipi kama hujaelewa kilichomo kwenye link!!??
Ama lah vipi kama hujui kua hiyo ni link??
Punguza hasira kijana, kua na furaha utaishi mda mrefu. Usicomplicate maisha mzebaba ndio haya haya[emoji16][emoji16].

Yote kwa yote samahani kama nimekukwaza mkuu.
Wakati mwingine uwe unajielekeza kwenye mada husika direct, mambo ya kuua nzi kwa nyundo achana nayo.
Kwani hao wadau waliojielekeza kwenye swali na kujibu moja kwa moja wamepungukiwa nini?
Learn to save the time.
 
Wakati mwingine uwe unajielekeza kwenye mada husika direct, mambo ya kuua nzi kwa nyundo achana nayo.
Kwani hao wadau waliojielekeza kwenye swali na kujibu moja kwa moja wamepungukiwa nini?
Learn to save the time.
We kijana bado umekasirika tu.
Ningependa kujua jinsia yako ni ke/me, yani umeombwa msamaha kwa kosa lisilokuepo ili upoe bado unalalama tu.

Na hapo juu sio wote wamekupa majibu sawa, na mimi ni mmoja wa majibu tofauti na wengine. Kila jibu ni jinsi tu wewe umelipokeaje angalia iyo reply yangu kuna waliolike means wameielewa.
Au unataka kurefusha uzi tu mkuu 😂😂, kua muwazi tu ..
 
We kijana bado umekasirika tu.
Ningependa kujua jinsia yako ni ke/me, yani umeombwa msamaha kwa kosa lisilokuepo ili upoe bado unalalama tu.

Na hapo juu sio wote wamekupa majibu sawa, na mimi ni mmoja wa majibu tofauti na wengine. Kila jibu ni jinsi tu wewe umelipokeaje angalia iyo reply yangu kuna waliolike means wameielewa.
Au unataka kurefusha uzi tu mkuu [emoji23][emoji23], kua muwazi tu ..
Mkuu nakuelewesha afu mzito, waliolike ni wajjnga wenzako. Ebu angalia vizuri hiyo comment yako. Ulisema niache uvivu, hiyo ni conclusive statement. Kwamba ulishajiridhisha kuwa sikuwa nimefungua hayo maelezo. Afu unaniita kijana unatambua umri wangu wewe? Tambua makosa yako tafadhali kisha ujifunze.
Screenshot_20210716-115859.jpg
 
Mkuu nakuelewesha afu mzito, waliolike ni wajjnga wenzako. Ebu angalia vizuri hiyo comment yako. Ulisema niache uvivu, hiyo ni conclusive statement. Kwamba ulishajiridhisha kuwa sikuwa nimefungua hayo maelezo. Afu unaniita kijana unatambua umri wangu wewe? Tambua makosa yako tafadhali kisha ujifunze.
View attachment 1855754
Yaani wewe umepanick bila sababu za msingi. Sioni cha kukasirika kwenye iyo comment.
Na nilishayamaliza hayo kitambo sana bado umenikomalia we jamaa vipi aisee. Na ndio wewe ni kijana.
Sina makosa.
Na wewe ni mvivu.
Na mwisho kabisa we kijana ni mjinga, hujui maana ya msamaha.
 
We kijana bado umekasirika tu.
Ningependa kujua jinsia yako ni ke/me, yani umeombwa msamaha kwa kosa lisilokuepo ili upoe bado unalalama tu.

Na hapo juu sio wote wamekupa majibu sawa, na mimi ni mmoja wa majibu tofauti na wengine. Kila jibu ni jinsi tu wewe umelipokeaje angalia iyo reply yangu kuna waliolike means wameielewa.
Au unataka kurefusha uzi tu mkuu [emoji23][emoji23], kua muwazi tu ..
Una vijibu vyenye karaha ndani yake akiishakuambia jinsia yake nn kitafuata?
 
Back
Top Bottom