huu ni umaskini au kutojali na kuthamin maisha?


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
546851_222783241187613_678487891_n.jpg


watu wengine!!!!!
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Points
1,500
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 1,500
Hizi pikipiki za mchina mbona balaa. Asubuhi nimeona nyingine humuhumu imebeba watu wawili na ng'ombe kapakatwa kwa katikati!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Walivyoziita bodaboda ndo walimaanisha hivyo
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Hizi pikipiki za mchina mbona balaa. Asubuhi nimeona nyingine humuhumu imebeba watu wawili na ng'ombe kapakatwa kwa katikati!
ukiona kampala boda boda zinavyopakia utashangaa,watu adi 6
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,012
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,012 2,000
Ukfka salama shukuru, sababu hata ukiwa peke yako waweza danja
 
J

JF Tanga one

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
28
Points
0
J

JF Tanga one

Member
Joined Nov 19, 2012
28 0
Aah, hata kama ni dhiki jamani! C bora uchapuke faster, huyo kama anabembea vile!
 

Forum statistics

Threads 1,283,840
Members 493,847
Posts 30,802,604
Top