Huu ni ukatili, uchawi au nini

me and I

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
1,425
2,000



Habari za muda huu wana Jf, siku kadhaa zilizopita kumekuwa na picha inasambaa kwenye mitandao ya kijamii kuhusiana na Huyo kaka aliekutwa ndani akiwa hivo.
Mm swali langu ni je huo ni ugonjwa gani? Au ushirikina? Au ukatili kafanyiwa daah yaani nikiiangalia hii Picha inanitia uchungu sana .. Wanadamu tumekuwa wakatili kiasi hiki. Anyway madocta na wataalamu wa afya njoeni mtujuze hili, na Mwenye kujua imetokea maeneo gani pia atujuze.

May his soul rest in piece
 

Aleyn

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
12,874
2,000
Kuna vitu ambavyo vinaweza kutendeka katika ulimwengu wa roho kisha vikaja kujidhihirisha ktk mwili wa kawaida.

Uchawi upo na unatenda kazi mpaka sasa!
 

Nathd

JF-Expert Member
Nov 29, 2016
290
250
Yupo hai? Amekufa sio? Mtu akifa lazima mwili wake huvimba katika kuelekea hatua za kuoza na zingine, hii na baada ya siku kadhaa kupita. Kama amekutwa amekufa baada ya siku kadhaa itakuwa ni hivyo ila kama ilimtokea yupo hai, sielewi ni nini.
 

Percival

JF-Expert Member
Mar 23, 2010
2,655
2,000
inaonesha hii wana act movie - lakini makeup na utengenezaji wa mwili ili ufanane na tamthili ndio tatizo
 

zinginary

JF-Expert Member
Dec 18, 2015
2,361
2,000
Duuh
Kama hajafa basi duniani kuna magonjwa ya ajabu

Maana uchawi desgn kama.haupo au upo hata sielewi
 

nyumbatatu

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
1,072
2,000
Mbona inaonekana vizuri Tu kwamba sio binadamu halisi!, Ni yale mamidoli, ila sijajua lengo Ni kutengenezea muvi au nini?.
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
13,071
2,000
Huo ni mwili (maiti) kama miili mingine sema haukifadhiwa kama ilivyo desturi ya kuhifadhi mwili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom