Huu ni ugonjwa gani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ugonjwa gani!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mzee, Nov 17, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,523
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Salaam wana Jf.

    Kuanzia asubuhi kila nikijaribu kufungua jukwaa la siasa napata tabu sana. Yaani moyo unakuwa mzito sana. Kichwa hakipo tayari mimi niyasome ya jukwaa la siasa.

    Nimeamua kujilazmisha, ila naona machozi yananitoka. Kila nikijaribu kupitia topic machozi yananitoka nashindwa kuimalizia.

    Nahisi kama nitakuwa nimefanyiwa kama yale ya yule trafiki wa Tanga. Naombeni mnipe ushauri. Hili jambo linanitesa sana.

    Naombeni ushauri wenu kabla hali haijawa mbaya zaidi.
    Asanteni sana.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu,kuna wakati inatokea tu mtu unakuwa na feelings mbaya,na huo mda ni mfupi sana,ila usiwaze sana kuhusu hilo,
    we tuliza akili,au tafuta hata kampani ya kupotezea mawazo,na hiyo feelings zitaisha,utajikuta uko poa tu.
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,523
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    yaani nimejikuta sina hamu kabisa kuingia jukwaa la siasa. Moyo upo mpweke kweli.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    labda kuna taarifa ulidokezewa nini?
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Malipo hapa hapa duniani wewe si unaipenda sana ccm haya sasa umenyimwa nafasi ya kuitetea,pole sana sana,ntakuombea leo jioni,
     
  7. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pole sana kwa yaliyokukuta
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    hamia mmu
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,523
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    hakuna taarifa yoyote nimejikuta nipo hivyo.

    Hata kazini nimeenda kwa tabu kweli. Kichwa kizito kweli.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,523
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    unamaanisha kuwa nafanya kosa kuwa mwanachama wa CCM!

    Wapi mungu amesema ni dhambi kuwa mwanachama wa CCM.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,523
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    asante sana ndg yangu. Mungu akubariki.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,523
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    naona hilo kwangu ni la msingi zaidi.
     
Loading...