Huu ndo mjengo wa NSSF uliopo moshi -kilim

realoctopus

JF-Expert Member
May 11, 2014
3,218
2,000
Nilikuwepo hapo last month,gorofa kweli ni zuri,ila sasa kodi ni kwa skwea mita,imagine yaani ghali kinyama.
Mbaya kabisa,ni mafao yetu ya NSSF,ambapo hela zangu zinatumika kujengea gorofa lenye kodi kubwa,na mi sipati share yeyote itokanayo na matumizi ya fungu langu.
Tena,bila hata kufanya makubaluano yeyote juu ya matumizi ya hela yangu,wanajuaje kama sitaki kuwekeza pesa zangu kwenye majengo kama hayo?

Hii imenipelekea kufikiri kwamba,hata ule mpango wa fao la kujitoa ni kwa sababu ya matumizi haya ya fedha ambazo wamejengea manengo yasio kodishwa.
 

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,225
2,000
kama halina wapangaji,washushe kodi au walihamishieee mbeyaaa....sasa hapo la faida gan...teh teh
 

NEHMA

Member
Nov 5, 2012
27
75
Kipi kinaanza
1. Wapangaji kwanza then ndiyo jengo au

2. Jengo kwanza then ndiyo Wapangaji? ??

Whatever the case jengo lipo kazi ni kuvutia wapangaji wahamie kwa njia zozote zile
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom