Huu ndio ukweli

mind set ndio tatizo!!

Unalipia kinachopatikana bure eti nalipa kwasababu kule kinapatikana vizuri kuliko hapo !si upambane TU!!kayumba vs private zote zinatoa elimu inayofanana !tofuati ni mazingira tu! Unalipia mazingira halafu unasema elimu Bora!kumbe elim ni Ile Ile mazingira ndio tofauti!!

Tofauti ni wote wamepata ujinga wa kwenye makaratasi mmoja kaupata vizuri mwingine kaupata kwa kusua sua na ndio maana wote utawakuta kwenye ajira portal coz walichopata hakijawasaidia Hadi wawe watumwa kwa wengine ambao hat hiyo ajira portal labda haiwahusu!!

Mind set
 
Mtoa mada kuwa na adabu, mnaolewa na vivulana vilamba 👄 unafananisha na wanaume? Hakuna mwanaume anayeweza kukimbia majukumu yake. Pole kwa kuwekwa ndani na kivulana.
 
And somehow when a woman decides she doesn't want this sort of baggage in her life these baggages look for every way to guilt her into it.

Wanaume wa kiafrika ndo wanaongoza kulilia ndoa na ku shame wanawake wasiotaka hizi arrangements.

By the way this is NOT my God's plan for a marriage. God's idea for marriage was excellent!
 
Pesa,elimu ,Madaraka na title ni hatali sana.

Pesa- mtu mwenye pesa anata afanyiwe kila kitu hata kulima uwanja WA nyumba yake hawezi .
Elimu- mtu mwenye elimu na akawa na pesa ya vocha na dagaa hata chupi hajui inapotunzwa nk

Hii mifumo inatengenezwa makusudi .

Ni kweli inaskikitisha sana , Tafakari.......chukua hatua
 
Kinyume chake ndio UKWELi


Sema wanaume kwenye Familia hatuthaminiki kabisa kabisa wakat hata suruali tu naweza pitisha mwaka sijanunua ili Familia isome ile inye ivae bills ujenzi na kila kitu ni Mimi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…