Huu nao ni uvumilivu wa Kikwete?

Huu nao ni uvumilivu wa Kikwete?

Msanii

Platinum Member
Joined
Jul 4, 2007
Posts
26,479
Reaction score
40,120
Tumekuwa tunakaririshwa na watoa hoja wengi hapa jukwaani kuhusu uungwana na uvumilivu uliopitiliza wa rais wetu Jakaya. Demokrasia ni moja ya kipimo kinachotajwa na ingawa hakuna usuli unaotushawishi sisi Matomaso.

Katika tafakuri zangu nimejaribu kuangazia hili wimbi la uhalifu linaloikumba nchi kwa wakati huu. imefikia mahala wahalifu wanaweza kuteka hata kituo cha polisi, wakaua wakajeruhi bila hata kukamatwa.... raia wanapoteza rasilimali zao na maisha kwa matukio ya ujambazi nchini... Madawa ya kulevya na uhalifu mwingine usiotamkika...

Inawezekana Rais wetu ana uvumilivu unaowapa jeuri wahalifu kunufaika nao...

unaweza ukabisha ila bisha kwa hoja kwani kila kitu kipo wazi sasa
 
Kumnukuu JK;" I MAY WEAR A SMILE BUT I AM FIRM ON ISSUES" ana mambo yake yakiupambele ila sio hayo.
 
pumba.

Tumekuwa tunakaririshwa na watoa hoja wengi hapa jukwaani kuhusu uungwana na uvumilivu uliopitiliza wa rais wetu Jakaya. Demokrasia ni moja ya kipimo kinachotajwa na ingawa hakuna usuli unaotushawishi sisi Matomaso.

Katika tafakuri zangu nimejaribu kuangazia hili wimbi la uhalifu linaloikumba nchi kwa wakati huu. imefikia mahala wahalifu wanaweza kuteka hata kituo cha polisi, wakaua wakajeruhi bila hata kukamatwa.... raia wanapoteza rasilimali zao na maisha kwa matukio ya ujambazi nchini... Madawa ya kulevya na uhalifu mwingine usiotamkika...

Inawezekana Rais wetu ana uvumilivu unaowapa jeuri wahalifu kunufaika nao...

unaweza ukabisha ila bisha kwa hoja kwani kila kitu kipo wazi sasa
 
Ni Rais mvumilivu sana... EPA aliivumilia na kuwaagiza "WEZI" warudishe na kusamehewa. ESCROW, "AMEWASAMEHE" mapema kwakuwa zinatumika kwa maslahi ya chama.

Waliompiga Ulimboka; kumtilia sumu Mwakyembe; Kumuua Mwangosi; Kumuua muuza magazeti - Iringa n.k. wote waacheni wale bata!
 
Ni Rais mvumilivu sana... EPA aliivumilia na kuwaagiza "WEZI" warudishe na kusamehewa. ESCROW, "AMEWASAMEHE" mapema kwakuwa zinatumika kwa maslahi ya chama.

Waliompiga Ulimboka; kumtilia sumu Mwakyembe; Kumuua Mwangosi; Kumuua muuza magazeti - Iringa n.k. wote waacheni wale bata!

Ni uhuru aliouwachia ndo mana leo unajadili epa leo, ala!
 
Ni uhuru aliouwachia ndo mana leo unajadili epa leo, ala!
Inawezekana mwenzangu wewe hujitambui. Natumia ibara ya 18 ya Katiba ya Jamhuri inayomlazimisha bosi wako kuitii bila masharti.
kwa kuwa umezoea kuishi kihalifu na kuhalifu watu basi inakuuma sana kuona watu wanazinduka na kujitambua.

...au ni kanuni ipi inayompa mamlaka Kikwete kunipoka uhuru ninaoutumia leo?
 
Kumnukuu JK;" I MAY WEAR A SMILE BUT I AM FIRM ON ISSUES" ana mambo yake yakiupambele ila sio hayo.

Issues like "Baba na mwana wanaimba na kucheza ..££€ Seya seya!...."


Sent from my iPad using JamiiForums
 
na uvumilivu huu ndio unaowafanya wanyaruwanda kuingia tz na silaha na kuiba ng'ombe
 
Tumekuwa tunakaririshwa na watoa hoja wengi hapa jukwaani kuhusu uungwana na uvumilivu uliopitiliza wa rais wetu Jakaya. Demokrasia ni moja ya kipimo kinachotajwa na ingawa hakuna usuli unaotushawishi sisi Matomaso.

Katika tafakuri zangu nimejaribu kuangazia hili wimbi la uhalifu linaloikumba nchi kwa wakati huu. imefikia mahala wahalifu wanaweza kuteka hata kituo cha polisi, wakaua wakajeruhi bila hata kukamatwa.... raia wanapoteza rasilimali zao na maisha kwa matukio ya ujambazi nchini... Madawa ya kulevya na uhalifu mwingine usiotamkika...

Inawezekana Rais wetu ana uvumilivu unaowapa jeuri wahalifu kunufaika nao...

unaweza ukabisha ila bisha kwa hoja kwani kila kitu kipo wazi sasa

mkuu hapo ni lile swala la "kesi ya sokwe, wakili ni tumbili na jaji ni nyani" unategemea nini
 
Mnajitahidi kumharibia JK lakini mmechelewa sana;

Tuongelee mambo ya maana kama haya hapa:
[TABLE="class: GFO--0QHFB"]
[TR]
[TD="class: GFO--0QKFB"]MABADILIKO CHADEMA
FREEMAN AIKAELI MBOWE AMEZAA WATOTO 2 NA JOYCE MUKYA
[TABLE="class: GFO--0QHFB"]
[TR]
[TD="class: GFO--0QKFB"]
[/TD]
[TD]
clear.cache.gif

[/TD]
[/TR]
[/TABLE]



Kumbe Mwenyekiti wa Chadema , Freeman Aikaeli Mbowe , Amezaa watoto 2 na mbunge wa viti maalumu chadema , Joyce Mukya . Hii imedhibitika kwenye msiba wa dadake mbowe ambapo joyce mukya alienda na watoto hao kitu kilichosababisha lilian mbowe kukimbi
Kumbe Mwenyekiti wa Chadema , Freeman Aikaeli Mbowe , Amezaa watoto 2 na mbunge wa viti maalumu chadema , Joyce Mukya .

Hii imedhibitika kwenye msiba wa dadake mbowe ambapo joyce mukya alienda na watoto hao kitu kilichosababisha lilian mbowe kukimbia msiba baada ya mbowe kugoma kumfukuza mukya katika msiba huo .

Lilian mbowe alikimbilia kwao tengeru kwa babake .







[/TD]
[TD]



[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Mnajitahidi kumharibia JK lakini mmechelewa sana;

Tuongelee mambo ya maana kama haya hapa:
[TABLE="class: GFO--0QHFB"]
[TR]
[TD="class: GFO--0QKFB"]MABADILIKO CHADEMA
FREEMAN AIKAELI MBOWE AMEZAA WATOTO 2 NA JOYCE MUKYA
[TABLE="class: GFO--0QHFB"]
[TR]
[TD="class: GFO--0QKFB"]
[/TD]
[TD]
clear.cache.gif

[/TD]
[/TR]
[/TABLE]



Kumbe Mwenyekiti wa Chadema , Freeman Aikaeli Mbowe , Amezaa watoto 2 na mbunge wa viti maalumu chadema , Joyce Mukya . Hii imedhibitika kwenye msiba wa dadake mbowe ambapo joyce mukya alienda na watoto hao kitu kilichosababisha lilian mbowe kukimbi
Kumbe Mwenyekiti wa Chadema , Freeman Aikaeli Mbowe , Amezaa watoto 2 na mbunge wa viti maalumu chadema , Joyce Mukya .

Hii imedhibitika kwenye msiba wa dadake mbowe ambapo joyce mukya alienda na watoto hao kitu kilichosababisha lilian mbowe kukimbia msiba baada ya mbowe kugoma kumfukuza mukya katika msiba huo .

Lilian mbowe alikimbilia kwao tengeru kwa babake .







[/TD]
[TD]



[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

We mwanamke wakizalishwe wanawake wenzako wewe nawe unawashwa, peleka utupu wako nawe upewe mwana au ulikataliwa? leta kwangu nikusadie bibie mbona umzuri tu

BACK TANGANYIKA
 
Mnajitahidi kumharibia JK lakini mmechelewa sana;

Tuongelee mambo ya maana kama haya hapa:
[TABLE="class: GFO--0QHFB"]
[TR]
[TD="class: GFO--0QKFB"]MABADILIKO CHADEMA
FREEMAN AIKAELI MBOWE AMEZAA WATOTO 2 NA JOYCE MUKYA
[TABLE="class: GFO--0QHFB"]
[TR]
[TD="class: GFO--0QKFB"]
[/TD]
[TD]
clear.cache.gif

[/TD]
[/TR]
[/TABLE]



Kumbe Mwenyekiti wa Chadema , Freeman Aikaeli Mbowe , Amezaa watoto 2 na mbunge wa viti maalumu chadema , Joyce Mukya . Hii imedhibitika kwenye msiba wa dadake mbowe ambapo joyce mukya alienda na watoto hao kitu kilichosababisha lilian mbowe kukimbi
Kumbe Mwenyekiti wa Chadema , Freeman Aikaeli Mbowe , Amezaa watoto 2 na mbunge wa viti maalumu chadema , Joyce Mukya .

Hii imedhibitika kwenye msiba wa dadake mbowe ambapo joyce mukya alienda na watoto hao kitu kilichosababisha lilian mbowe kukimbia msiba baada ya mbowe kugoma kumfukuza mukya katika msiba huo .

Lilian mbowe alikimbilia kwao tengeru kwa babake .







[/TD]
[TD]



[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

HII INAHUSIANA NINI NA UZI HUU ? BADALA ya KUSHUGHULIKIA SHIDA YA MAJI NA UMEME KWENU KAMA ULIVYOJIANIKA HAPA , UNAKIMBILIA YASIYOKUHUSU !
 
Back
Top Bottom