Huu nao ni uvumilivu wa Kikwete?

Huu nao ni uvumilivu wa Kikwete?

Mamdenyi kwa nini tuingilie kwenye masuala binafsi? Hivi tukianza kuwachambua viongozi wetu wote kunaatakaye pona? Igike mahali tuheshimu maidha ya watu wengine.
 
Watu wanaongea maswala ya kitaifa ww unaleta kujipendekeza kwa kikwete, hata kama rais wetu ni dhaifu, sidhani kama anaweza shoboka na kwako pia,
 
Mnajitahidi kumharibia JK lakini mmechelewa sana;

Tuongelee mambo ya maana kama haya hapa:
[TABLE="class: GFO--0QHFB"]
[TR]
[TD="class: GFO--0QKFB"]MABADILIKO CHADEMA
FREEMAN AIKAELI MBOWE AMEZAA WATOTO 2 NA JOYCE MUKYA
[TABLE="class: GFO--0QHFB"]
[TR]
[TD="class: GFO--0QKFB"]
[/TD]
[TD]
clear.cache.gif

[/TD]
[/TR]
[/TABLE]



Kumbe Mwenyekiti wa Chadema , Freeman Aikaeli Mbowe , Amezaa watoto 2 na mbunge wa viti maalumu chadema , Joyce Mukya . Hii imedhibitika kwenye msiba wa dadake mbowe ambapo joyce mukya alienda na watoto hao kitu kilichosababisha lilian mbowe kukimbi
Kumbe Mwenyekiti wa Chadema , Freeman Aikaeli Mbowe , Amezaa watoto 2 na mbunge wa viti maalumu chadema , Joyce Mukya .

Hii imedhibitika kwenye msiba wa dadake mbowe ambapo joyce mukya alienda na watoto hao kitu kilichosababisha lilian mbowe kukimbia msiba baada ya mbowe kugoma kumfukuza mukya katika msiba huo .

Lilian mbowe alikimbilia kwao tengeru kwa babake .







[/TD]
[TD]



[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Vp una dada mwenye vigezo? Unasubiri nini CV hiyo unayo kumbe ya madume ya mbegu! Mwambie dadako ushampata wa kumtuliza roho. Au kama mdingi wako keshalegea mwambie maza wako dume ndo hilo sasa
 
Mnajitahidi kumharibia JK lakini mmechelewa sana;

Tuongelee mambo ya maana kama haya hapa:
[TABLE="class: GFO--0QHFB"]
[TR]
[TD="class: GFO--0QKFB"]MABADILIKO CHADEMA
FREEMAN AIKAELI MBOWE AMEZAA WATOTO 2 NA JOYCE MUKYA
[TABLE="class: GFO--0QHFB"]
[TR]
[TD="class: GFO--0QKFB"][/TD]
[TD]
clear.cache.gif
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]



Kumbe Mwenyekiti wa Chadema , Freeman Aikaeli Mbowe , Amezaa watoto 2 na mbunge wa viti maalumu chadema , Joyce Mukya . Hii imedhibitika kwenye msiba wa dadake mbowe ambapo joyce mukya alienda na watoto hao kitu kilichosababisha lilian mbowe kukimbi
Kumbe Mwenyekiti wa Chadema , Freeman Aikaeli Mbowe , Amezaa watoto 2 na mbunge wa viti maalumu chadema , Joyce Mukya .

Hii imedhibitika kwenye msiba wa dadake mbowe ambapo joyce mukya alienda na watoto hao kitu kilichosababisha lilian mbowe kukimbia msiba baada ya mbowe kugoma kumfukuza mukya katika msiba huo .

Lilian mbowe alikimbilia kwao tengeru kwa babake .







[/TD]
[TD]

[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Very Low coming from you!

pp
 
Inawezekana mwenzangu wewe hujitambui. Natumia ibara ya 18 ya Katiba ya Jamhuri inayomlazimisha bosi wako kuitii bila masharti.
kwa kuwa umezoea kuishi kihalifu na kuhalifu watu basi inakuuma sana kuona watu wanazinduka na kujitambua.

...au ni kanuni ipi inayompa mamlaka Kikwete kunipoka uhuru ninaoutumia leo?

Hata Rwanda wana katiba nzuri tu!
 
Back
Top Bottom