PreGE2025 Huu mwaka mgumu sana kwa CHADEMA, kitatoboa kweli?

PreGE2025 Huu mwaka mgumu sana kwa CHADEMA, kitatoboa kweli?

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
CHADEMA inapitia tanuru la moto mwaka huu,
1.No reforms, no election bado haijaeleweka.
2.G55 wanataka kukipasua chama
3.COVID-19 wanataka kurudi
4.Uchaguzi mkuu uko njiani, tume wanaendelea kuandikisha wapiga kura!
CHADEMA imepata viongozi wa hovyo wanaoendeshwa na mihemuko tu!
Ukiwapa maoni tofauti wanakimbilia hoja dhaifu kuwa unatumiwa na CCM.
Hawa viongozi wa CHADEMA thinking yao Haina tofauti na wale WASABATO MASALIA walioenda kulala pale Airport kwamba watasafiri kwa miujiza pasipo kuwa na Passport , Ticket za ndege Wala destination!!

CHADEMA wamepata viongozi wa hovyo kuwahi kutokea!
Nilishasema hapa kwamba mvuvi mjinga hajui kutumia upepo unaoweza kumsaidia kuelekea anakokwenda.
Wakija kushtuka it will be too late acha waendelee kudanganywa na Maria Sarungi,!
Mazingira ya hovyo alimofia Profesa Sarungi ,inashangaza kuona Kuna watu Tena wasomi wanakubali kumsikiliza Maria Sarungi,!
Kwa misimamo hii ya kijinga baada ya uchaguzi CHADEMA itakuwa mahame kama nyumbani kwa Profesa Sarungi!
 
CHADEMA inapitia tanuru la moto mwaka huu,
1.No reforms, no election bado haijaeleweka.
2.G55 wanataka kukipasua chama
3.COVID-19 wanataka kurudi
4.Uchaguzi mkuu uko njiani, tume wanaendelea kuandikisha wapiga kura!
5. Mfumo nao bado unawawinda
Matatizo yote hayo yameletea na genge la Lissu
 
CHADEMA imepata viongozi wa hovyo wanaoendeshwa na mihemuko tu!
Ukiwapa maoni tofauti wanakimbilia hoja dhaifu kuwa unatumiwa na CCM.
Hawa viongozi wa CHADEMA thinking yao Haina tofauti na wale WASABATO MASALIA walioenda kulala pale Airport kwamba watasafiri kwa miujiza pasipo kuwa na Passport , Ticket za ndege Wala destination!!

CHADEMA wamepata viongozi wa hovyo kuwahi kutokea!
Nilishasema hapa kwamba mvuvi mjinga hajui kutumia upepo unaoweza kumsaidia kuelekea anakokwenda.
Wakija kushtuka it will be too late acha waendelee kudanganywa na Maria Sarungi,!
Mazingira ya hovyo alimofia Profesa Sarungi ,inashangaza kuona Kuna watu Tena wasomi wanakubali kumsikiliza Maria Sarungi,!
Kwa misimamo hii ya kijinga baada ya uchaguzi CHADEMA itakuwa mahame kama nyumbani kwa Profesa Sarungi!
Una hoja
 
Itachukuwa muda sana kwa CHADEMA kupona majeraha iliyoyapata enzi za Magufuli. Kinachoonekana sasa ni matokeo ya yaliyotendeka enzi za JPM.
 
CHADEMA inapitia tanuru la moto mwaka huu,
1.No reforms, no election bado haijaeleweka.
2.G55 wanataka kukipasua chama
3.COVID-19 wanataka kurudi
4.Uchaguzi mkuu uko njiani, tume wanaendelea kuandikisha wapiga kura!
5. Mfumo nao bado unawawinda
Hayo ni mapito tu. Tusikate tamaa. Upande wa wananchi wameshakubali kauli mbiu ya chadema NO REFORMS NO ELECTION.

Baadhi ya hao mandezi wanavuruga.

Tuombe Mungu viongozi wa dini nao watoe tamko.

Nawahakikishia CCM hapatakalika. Watakuwa kama mbu.
 
Hapo
CHADEMA kinateswa na masalia/mapando ya Mbowe na mapandikizi ya mfumo
ndipo mnapokosea. Mmeipandikiza hiyo dhana na acha iwatafune. Mnadhani kuendesha chama ni sawa na porojo za kwenye Maria space. Poor you, mmeshindwa kuunganisha chama.
 
Majitu ya ccm bhana si muache chadema ife ili muendelee kujitajirisha na family zenu kuptia keki ya taifa huku watz tukiwa kwny maisha magumu hata panadol tu hakuna. Mko busy na chadema wkt chadema now wako kusini huko hao mapandkz hawana ubavu wa kuitiksa chadema walishndwa kna zitto kabwe ijekuwa kna john mrema ambaye hata watz wengi hawamjui. Jadilin na ya CAG jadilin na umeme wa mgao, tozo.
 
CHADEMA inapitia tanuru la moto mwaka huu,

1.No reforms, no election bado haijaeleweka.
2.G55 wanataka kukipasua chama
3.COVID-19 wanataka kurudi
4.Uchaguzi mkuu uko njiani, tume wanaendelea kuandikisha wapiga kura!
5. Mfumo nao bado unawawinda
Madhara ya kuwa na kiongozi mfalme ,pale anapolazimishwa kuondoka kama mzee Mbowe ni lazima taasisi husika nayo izame.
 
CHADEMA inapitia tanuru la moto mwaka huu,

1.No reforms, no election bado haijaeleweka.
2.G55 wanataka kukipasua chama
3.COVID-19 wanataka kurudi
4.Uchaguzi mkuu uko njiani, tume wanaendelea kuandikisha wapiga kura!
5. Mfumo nao bado unawawinda

Chadema imeweza Ku-survive miaka mitano ikiwa na mbunge mmmoja

Je itashindwa Ku-survive miaka mingine mitano ikiwa haina mbunge wala ruzuku .

Ni ngumu Sana kuiua taasisi ya Chadema kwakuwa ndo chama Pelkee chenye wanachama wanaojitambua na kujua nini hasa wanataka .
 
CHADEMA inapitia tanuru la moto mwaka huu,

1.No reforms, no election bado haijaeleweka.
2.G55 wanataka kukipasua chama
3.COVID-19 wanataka kurudi
4.Uchaguzi mkuu uko njiani, tume wanaendelea kuandikisha wapiga kura!
5. Mfumo nao bado unawawinda
Kazeni buti, wapinzani. The darkest hour is just before dawn!
 
CHADEMA inapitia tanuru la moto mwaka huu,

1.No reforms, no election bado haijaeleweka.
2.G55 wanataka kukipasua chama
3.COVID-19 wanataka kurudi
4.Uchaguzi mkuu uko njiani, tume wanaendelea kuandikisha wapiga kura!
5. Mfumo nao bado unawawinda
Kwa kusudi la Mungu mwenyewe Chadema itavuka na itakuwa mshindi kwenye hii battle hutaamini!
 
CHADEMA imepata viongozi wa hovyo wanaoendeshwa na mihemuko tu!
Ukiwapa maoni tofauti wanakimbilia hoja dhaifu kuwa unatumiwa na CCM.
Hawa viongozi wa CHADEMA thinking yao Haina tofauti na wale WASABATO MASALIA walioenda kulala pale Airport kwamba watasafiri kwa miujiza pasipo kuwa na Passport , Ticket za ndege Wala destination!!

CHADEMA wamepata viongozi wa hovyo kuwahi kutokea!
Nilishasema hapa kwamba mvuvi mjinga hajui kutumia upepo unaoweza kumsaidia kuelekea anakokwenda.
Wakija kushtuka it will be too late acha waendelee kudanganywa na Maria Sarungi,!
Mazingira ya hovyo alimofia Profesa Sarungi ,inashangaza kuona Kuna watu Tena wasomi wanakubali kumsikiliza Maria Sarungi,!
Kwa misimamo hii ya kijinga baada ya uchaguzi CHADEMA itakuwa mahame kama nyumbani kwa Profesa Sarungi!
Kwahiyo kila mtu anatakiwa awe mwizi kama Mwigulu ili nyumbani kwake kusiwe kama kwa professor Sarungi?!
 
Back
Top Bottom