Huu hapa CHILAMBO CHA VENE wa Tongolanga nimeubamba!

Huu hapa CHILAMBO CHA VENE wa Tongolanga nimeubamba!

Huo wimbo ulikuwa ukipigwa RTD unaingia hadi kwenye roho, mwili na mifupa. Nyimbo nyingine ni Chaupele, Tulia wangu mpenzi tulia, tulia nami nipate tulia...wasanii wake hata siwafahamu.
nitautafuta bila shaka
 
Huo wimbo ulikuwa ukipigwa RTD unaingia hadi kwenye roho, mwili na mifupa. Nyimbo nyingine ni Chaupele, Tulia wangu mpenzi tulia, tulia nami nipate tulia...wasanii wake hata siwafahamu.
dah, aisee yaani acha tu......kuna watu wametangulia mbele ya haki wakiwa wametuachia masikitiko sana
 
Back
Top Bottom