Huruma ya CC ndiyo pona ya Chiligati na Nape

Huruma ya CC ndiyo pona ya Chiligati na Nape

EL anaweza kuwa raisi lakini sio wa JMT! Tunao maraisi wengi nchini. Kuna wa tff, tucta, na vyama vingi tu vya kijamii. Huko anaweza kabisa kuwa raisi!

Ila wewe sijui rombo wa wapi. Wenzio wamepandisha bendera ya kenya......

wewe hujui unachoongea kaa kimya..lowassa yuko very stratergic
 
Lowassa for 2015,hata mimi ntampigia kampeni ya hadi ashinde maana kavumilia sana haya maupuuzi yaliyoelekezwa juu yake.

Siku zote nimekuwa nikisema kuwa Lowasa is our president in the making, keep watching this space
 
Maskini vuvuzela! Alikuwa mjumbe kwenye halmashauri kuu ya uvccm. Akaamua kugombea uenyekiti wa uvccm na sera ya kuwashtaki EL kwa kusaini mkataba wakinyonyaji kwenye ujenzi wa jengo jipya la jumuia yao.

Akaishia kufukuzwa na kufungiwa "mbinguni na duniani". Kwa huruma ya m/kiti akapewa ukuu wa wilaya na hatimae ukatibu uenezi kwenye chama. Hata mwaka haujaisha, tayari sera ya kuvuana magamba imemgeuka!

Sasa wanataka kumvua yeye na wao (aliowaita magamba) wabaki. Mtoto anabahati mbaya sana huyu. Bora aachane na siasa akafanye kazi yake ya kichungaji aliyoisomea. Ni ushauri tu!
Mkuu, Nape amesomea uchungaji kweli? nipe habari zaid mkuu.
 
Inaonekana ndani ya ccm ukisimamia ukweli unageuka mtuhumiwa!
 
Watu unajua ni wapayukaji sana hawamjui lowassa vizuri...yaaani huyu jamaa anachukua uraisi hivi hivi
 
Nape alishauriwa sana kuwa anatumiwa na mwisho wake utakuwa mbaya, yeye akalewa madaraka makubwa aliyopewa. Sidhani kama atasalimika katika hili. Nafikiri alikuwa hakijui vizuri chama chetu.
 
Nimekua siku zote nikiandika kuwa Lowassa is very Wise, angalia sasa, mtu aliyetukanwa nchi nzima, angeweza kuyasema haya nje lakini amevumilia wakati wote ameyasema katika vikao vya chama.

OOOOH What a wonderful politician and a leader is this,hakika sasa nimeamini kuwa huyu jamaa ni kiongozi mvumilivu sana,pamoja na preasure ya kutukanwa na kuitwa Fisadi, amekua kimya.

Jamani, Mungu siku zote husimama upande wa watu wanyoofu, Huyu jamaa nawahakikishia kuwa Mungu amemuinua huyu, na hata muacha, mtukaneni sana lakini mjue kuwa the day is comming for him to be exalted, nimeandika mara nyingi juu ya uimara wa huyu kiongozi, lakini watu walipuuza.
 
Naona ama kweli kumbe Nape ni tishio la wapenzi wa Chadema walioko humu ndani jamvini,Reality na sio facts wakimfukuza NAPE kwa na sio LOWASA kwa sasa CCM inavunjika kuliko angeondoka Lowasa japo Ukweli wa RICHMOND unaanza kuwa wazi,lakini sioo kuwa unamuondolea kitanzi cha lawama.Lakini kwa waelevu inaleta hoja kubwa zaidi ya kwani kama sifa hizo za utendaji wenye kubeba sifa ya kujiudhuru kulinda kitu ambacho kimekuja kuwa ni donda la AIBU YA TAIFA.Je kuna stahiki yoyote ya kuaminiwa tena.

Kama kuna mpango wowote kumuondoa kijana NAPE,ambae kwa namna fulani amesaidia sana kubadilisha UPEPO wa mwelekeo wa SIASA za CCM hakika toka kipande kile CHADEMA na watanzania wako kwenye pick ya kulalama UKAIBUKA mpango wa kuijvua gamba ambao ulipigiwa chepuo na vinala kibao kisha mbele ya safari wengineo wote walijitoa akabaki kijana Nape ambae spirit yake inanguvu kwa kuwa na sifa kubwa mbili moja ni UJANA na ya PILI,ni aina sahihi ya kizazi cha nyakati [Generation Era]. Hakika nyuma ya NAPE kuna watu makini [NJE YA MAFISADI] watakaoibuka ambao wamekaa pembeni wakiangalia SYNTHESIS ambayo inajaribu kutafuta JIBU LA KWELI NA KUIBUKA KWA DHANA MPYA KAMA CCM IFE AU CCM IZALIWE UPYA.
1: CCM IFE [kama itaendelea kuwabeba watuhumiwa na wale wote jamii inayowapigia kelele kuwa hawatakiwi ndani ya CCM NA SERIKALI]
2: CCM IZALIWE UPYA-[Kuwaondoa viongozi wote watuhumiwa wa UFISADI na ikibidi kuwafukuza ndani ya chama na kuwekwa kwa kanuni mpya ikiwemo kuanzishwa kwa sheria za wafanyabiashara kutokupewa madaraka ndani ya CCM huku wakiwa ni washriki wa biashara zao na kuweka wazi masharti na kanuni zenye kutoa haki sawa kwa mwanachama yoyote kuwa na ushiriki wa haki na sio wa rushwa kwenye chaguzi na maamuzi ya chama.

Nape ni kizazi cha upambandaji wa kijamii dhidi ya kinanchopaswa kuondoka na kinachotegemea kubaki na kuendeleza maisha kwa miaka 30 mpaka 50 ijayo.Nape ni kizazi cha kushinda na wakina ZITO,TINDU LISSU na wengineo kwa mujibu wa ITIKADI za vyama vyao.Hivyo CCM kukaa na kuanza kupoteza muda wa kujadili POSITIVE efforts za kuhujumu bidii za NAPE ambazo kwa ukweli ndizo REALITY [Hata kwa favour ya nature na spiritual wise] ambayo ni sawa na kumzuia LISSU au ZITTO kuwakilisha hoja yayote ya msingi dhidi ya TAIFA,basi nikushindana na NATURE na mwisho wake ni AIBU mara dufu.

Hivi rudi nyuma enzi ya ZITTO alipokuwa akipambana na WALAJI WA KEKI YA TAIFA, kuna mambo yalipita mengi sana dhidi yake lakini kwa kuwa asilia [nature] inamsimamia kwa mujibu ya dhana ya kizazi kipya na zama ya wengi, baadhi ya watu waliumia na nguvu iliyokuwa nyuma ya ZITTO ambayo ni umma,baada ya kuibuka kutaka kumnyamazisha,asizungumze ukweli kwa niaba ya kizazi kilichopo na kijacho.

Leo hii kwenye upinzani nguvu hiyo unaweza kuiona kwa TINDU LISSU,na kwa CCM nguvu hiyo iko kwa NAPE,kwa wanaojua how nature works na wenye kuheshimu uwepo wa Mungu wanajua nguvu hizo,hivyo sio za kupingana nazo bali kuzifuata vinginevyo ni kuzalishwa kwa aibu na majanga yasioweza kuelezeka kwa binadamu wasio tambua kuwa kuna nguvu za MUNGU zinaojua HILA [UONGO] na UKWELI unaozalishwa na sisi binadamu,kwa nia na makusudio na faida binafsi.

Na mbaya zaidi nyuma ya nguvu hiyo watu hawa wanakuwa walishaanza mapambano toka kwenye damu za mama na baba zao.LEO hii wakati nguvu ya LOWASA ni moja kuwa yeye ndiye uzao wa kwanza kwenye madaraka ya CCM kwa nguvu hiyo.NAPE na MAKONGORO kila mmoja ana nguvu mbili mpaka tatu za ziada kutokana na kuwa imekua hivyo ndani ya toka kwa wazazi.Na ndio maana Makongoro aliweza kusema yale ambayo ndani ya CCM wengine hawakuweza kusema kwa kumwambia Mwenyekiti wake Taarifa kutoka SITE [KWA WATANZANIA] juu ya RACHEL.Ile dare au uthubutu hauji hivi hivi uko ndani ya damu na uthubutu huo ndio huo wa wa NAPE.

Na hakika kama kweli wamempeleka kwenye CC,ni kualika Majanga ya ndani ya CCM na SERIKALI yake kwa kuwa muda huo ungetumika kuzungumzia madhara ya UFISADI ndani CCM na taarifa nyingine za msingi za kuludisha matumaini ya Watanzania ya kuichoka CCM,na nini kifanywe kuludisha Mapenzi hayo kwa Umma.

Yakiendelea hapo mtoto wa muhasisi wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere,aliposimama akamuuliza Mwenyekiti wake kuwa alipowainua mikono RACHEL wakati wa uchaguzi 2010,Wananchi walisema HII NDIYO NINI?Basi wajue Swali lile bado Wananchi awajajibiwa hivyo wasikimbie kuzima moto kwa Mtungi wa Gasi ya Kupikia,badala ya kutumia Fire Extinguisher.

2n0674k.jpgHakika Picha uongea Mara 1000.Unaweza kuona Nguvu ya Dogo,ukitaka kuijua NGUVU hiyo Mwangalie Gwiji anavyomwangalia Dogo Pata Picha Kichwani mwake yanayoendelea.Sifa kubwa ya Mungu ni pale anapomkabidhi adui aliyeshindikana kusulubiwa na kajitu kadogo [Daudi na Goliath].Kwa kawaida kanuni hii wengi hawaijui kuwa ipo na ufanya kazi katika mazingira gani.Mioyoni mwa watu hawa wanaosalimiana na NAPE wanapata shida sana inakuaje na bidii zote hizo za wakubwa dogo anadunda, tena dogo with a GENEUINE SMILE and not the FAKE ONE.Muache Mungu aitwe Mungu dakika za Mwisho asie amini MUNGU [ATHEIST] ataita Mapadre KUTHIBITISHA KUWA ANAMWAMINI MUNGU.
 
Nape aliambiwa haijui ngoma anayocheza, haijui CCM, hawajui wanasiasa akawa anakejeli. Kiko wapi sasa hata huyo m/kiti wake (ambaye Lowasa hakukutana barabarani) ameshindwa kumtetea.

Hapa Nape anatakiwa kujifunza the hard way. CCM kina wenyewe ni chama cha mafisadi. Chiligati namwurumia amefanya kazi kwa ustadi mkubwa tena ofisi ya baba wa taifa, akaamua kujiunga na wanafiki hawa ambao mwalimu alikataa kuingia ikulu.

Sasa rekodi za Chiligati zimechafuliwa na chama fisadi. Mwlimu JK Nyerere alisema mtu anyekimbilia ikulu mwogope kama ukoma vijana hawamwelewi. Kwanza hata kazi zake hawasomi wamekalia majungu na ulevi tu. Lakini poleniiiiiiiiii
 
ahhhahaha ahahahaq ahahaha Mchelea mwana kulia ulia mwenyeweeee! sipati picha Nepi kikaangoni?!
 
Kutokana na maamuzi ya mkutano uliomalizika jana mjini dodoma,na kutokana na Utetezi wa Lowasa,na kuhoji uhalali wa wawili hawa kuzunguka nchi nzima wakimtukana kwa kutumia pesa ya chama icho,je Nape na Chiligati wanalipi watakalokwepa?

Ngoja tuwe wazi,Nape na Chiligati hawana walilobakiza katika ccm(kwa mtazamo wangu) na iwekwe kwenye record humu jamvini kuwa cc itawaondoa kwa tuhuma izo haiwezi wabakiza.

Nawasilisha.
Watanzania tuna matatizo makubwa sana ya kimantiki.
Humu jamvini ukiuliza wangapi wanaamini EL na Chenge ni wachafu, zaidi ya 70% watajibu "yes". Sasa:

  • tunataka malaika aje kusema uchafu wao?!
  • Nini kosa la Nape kuzunguka na kusema ukweli kama tunaamini hawa jamaa ni wachafu?!
  • bado tuko kwenye zama za funika uchafu kwenye carpet kumfurahisha mtu?!
  • kama tunadhani approach ya Nape haikuwa nzuri, nini mbadala -- tuendelee kunywa nao chai?!

Nashangazwa na wachangiaji hapa, maana wapo wanaosema EL for presidency 2015. Lakini, wanaomkandia Nape, ndio haohao wanakataa EL kuwa rais; nini msimamo wenu?

Tumerogwa?????
 
Watanzania tuna matatizo makubwa sana ya kimantiki.
Humu jamvini ukiuliza wangapi wanaamini EL na Chenge ni wachafu, zaidi ya 70% watajibu "yes". Sasa:

  • tunataka malaika aje kusema uchafu wao?!
  • Nini kosa la Nape kuzunguka na kusema ukweli kama tunaamini hawa jamaa ni wachafu?!
  • bado tuko kwenye zama za funika uchafu kwenye carpet kumfurahisha mtu?!
  • kama tunadhani approach ya Nape haikuwa nzuri, nini mbadala -- tuendelee kunywa nao chai?!

Nashangazwa na wachangiaji hapa, maana wapo wanaosema EL for presidency 2015. Lakini, wanaomkandia Nape, ndio haohao wanakataa EL kuwa rais; nini msimamo wenu?

Tumerogwa?????

Ngoja tuzungumze ukweli.
Nape anamapungufu yake kama nape tena makubwa kuliko unavofikiria.

Kwanza ni kigeugeu,yeye ndo wa kwanza kutupa new meaning ya kujivua gamba(ref. Vikao vya nec).
Kama ameweza kukiri kuwa kujivua gamba haina maana ya kumfukuza mtu ndani ya chama.we unafikiri huyo ni mtu wa kaliba gani?.

Then kama amesema hayo,lowasa analalama mbona katukanwa?if kujivua gamba haikuwa na maana ya kuwatoa wao chamani?
 
Naona ama kweli kumbe Nape ni tishio la wapenzi wa Chadema walioko humu ndani jamvini,Reality na sio facts wakimfukuza NAPE kwa na sio LOWASA kwa sasa CCM inavunjika kuliko angeondoka Lowasa japo Ukweli wa RICHMOND unaanza kuwa wazi,lakini sioo kuwa unamuondolea kitanzi cha lawama.Lakini kwa waelevu inaleta hoja kubwa zaidi ya kwani kama sifa hizo za utendaji wenye kubeba sifa ya kujiudhuru kulinda kitu ambacho kimekuja kuwa ni donda la AIBU YA TAIFA.Je kuna stahiki yoyote ya kuaminiwa tena.

Kama kuna mpango wowote kumuondoa kijana NAPE,ambae kwa namna fulani amesaidia sana kubadilisha UPEPO wa mwelekeo wa SIASA za CCM hakika toka kipande kile CHADEMA na watanzania wako kwenye pick ya kulalama UKAIBUKA mpango wa kuijvua gamba ambao ulipigiwa chepuo na vinala kibao kisha mbele ya safari wengineo wote walijitoa akabaki kijana Nape ambae spirit yake inanguvu kwa kuwa na sifa kubwa mbili moja ni UJANA na ya PILI,ni aina sahihi ya kizazi cha nyakati [Generation Era]. Hakika nyuma ya NAPE kuna watu makini [NJE YA MAFISADI] watakaoibuka ambao wamekaa pembeni wakiangalia SYNTHESIS ambayo inajaribu kutafuta JIBU LA KWELI NA KUIBUKA KWA DHANA MPYA KAMA CCM IFE AU CCM IZALIWE UPYA.
1: CCM IFE [kama itaendelea kuwabeba watuhumiwa na wale wote jamii inayowapigia kelele kuwa hawatakiwi ndani ya CCM NA SERIKALI]
2: CCM IZALIWE UPYA-[Kuwaondoa viongozi wote watuhumiwa wa UFISADI na ikibidi kuwafukuza ndani ya chama na kuwekwa kwa kanuni mpya ikiwemo kuanzishwa kwa sheria za wafanyabiashara kutokupewa madaraka ndani ya CCM huku wakiwa ni washriki wa biashara zao na kuweka wazi masharti na kanuni zenye kutoa haki sawa kwa mwanachama yoyote kuwa na ushiriki wa haki na sio wa rushwa kwenye chaguzi na maamuzi ya chama.

Nape ni kizazi cha upambandaji wa kijamii dhidi ya kinanchopaswa kuondoka na kinachotegemea kubaki na kuendeleza maisha kwa miaka 30 mpaka 50 ijayo.Nape ni kizazi cha kushinda na wakina ZITO,TINDU LISSU na wengineo kwa mujibu wa ITIKADI za vyama vyao.Hivyo CCM kukaa na kuanza kupoteza muda wa kujadili POSITIVE efforts za kuhujumu bidii za NAPE ambazo kwa ukweli ndizo REALITY [Hata kwa favour ya nature na spiritual wise] ambayo ni sawa na kumzuia LISSU au ZITTO kuwakilisha hoja yayote ya msingi dhidi ya TAIFA,basi nikushindana na NATURE na mwisho wake ni AIBU mara dufu.

Hivi rudi nyuma enzi ya ZITTO alipokuwa akipambana na WALAJI WA KEKI YA TAIFA, kuna mambo yalipita mengi sana dhidi yake lakini kwa kuwa asilia [nature] inamsimamia kwa mujibu ya dhana ya kizazi kipya na zama ya wengi, baadhi ya watu waliumia na nguvu iliyokuwa nyuma ya ZITTO ambayo ni umma,baada ya kuibuka kutaka kumnyamazisha,asizungumze ukweli kwa niaba ya kizazi kilichopo na kijacho.

Leo hii kwenye upinzani nguvu hiyo unaweza kuiona kwa TINDU LISSU,na kwa CCM nguvu hiyo iko kwa NAPE,kwa wanaojua how nature works na wenye kuheshimu uwepo wa Mungu wanajua nguvu hizo,hivyo sio za kupingana nazo bali kuzifuata vinginevyo ni kuzalishwa kwa aibu na majanga yasioweza kuelezeka kwa binadamu wasio tambua kuwa kuna nguvu za MUNGU zinaojua HILA [UONGO] na UKWELI unaozalishwa na sisi binadamu,kwa nia na makusudio na faida binafsi.

Na mbaya zaidi nyuma ya nguvu hiyo watu hawa wanakuwa walishaanza mapambano toka kwenye damu za mama na baba zao.LEO hii wakati nguvu ya LOWASA ni moja kuwa yeye ndiye uzao wa kwanza kwenye madaraka ya CCM kwa nguvu hiyo.NAPE na MAKONGORO kila mmoja ana nguvu mbili mpaka tatu za ziada kutokana na kuwa imekua hivyo ndani ya toka kwa wazazi.Na ndio maana Makongoro aliweza kusema yale ambayo ndani ya CCM wengine hawakuweza kusema kwa kumwambia Mwenyekiti wake Taarifa kutoka SITE [KWA WATANZANIA] juu ya RACHEL.Ile dare au uthubutu hauji hivi hivi uko ndani ya damu na uthubutu huo ndio huo wa wa NAPE.

Na hakika kama kweli wamempeleka kwenye CC,ni kualika Majanga ya ndani ya CCM na SERIKALI yake kwa kuwa muda huo ungetumika kuzungumzia madhara ya UFISADI ndani CCM na taarifa nyingine za msingi za kuludisha matumaini ya Watanzania ya kuichoka CCM,na nini kifanywe kuludisha Mapenzi hayo kwa Umma.

Yakiendelea hapo mtoto wa muhasisi wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere,aliposimama akamuuliza Mwenyekiti wake kuwa alipowainua mikono RACHEL wakati wa uchaguzi 2010,Wananchi walisema HII NDIYO NINI?Basi wajue Swali lile bado Wananchi awajajibiwa hivyo wasikimbie kuzima moto kwa Mtungi wa Gasi ya Kupikia,badala ya kutumia Fire Extinguisher.

View attachment 42074Hakika Picha uongea Mara 1000.Unaweza kuona Nguvu ya Dogo,ukitaka kuijua NGUVU hiyo Mwangalie Gwiji anavyomwangalia Dogo Pata Picha Kichwani mwake yanayoendelea.Sifa kubwa ya Mungu ni pale anapomkabidhi adui aliyeshindikana kusulubiwa na kajitu kadogo [Daudi na Goliath].Kwa kawaida kanuni hii wengi hawaijui kuwa ipo na ufanya kazi katika mazingira gani.Mioyoni mwa watu hawa wanaosalimiana na NAPE wanapata shida sana inakuaje na bidii zote hizo za wakubwa dogo anadunda, tena dogo with a GENEUINE SMILE and not the FAKE ONE.Muache Mungu aitwe Mungu dakika za Mwisho asie amini MUNGU [ATHEIST] ataita Mapadre KUTHIBITISHA KUWA ANAMWAMINI MUNGU.

U sound like him.
 
..."SAUTI YA UMMA NI SATUTI YA MUNGU"...Nape ungeliujua ukweli huu naamini hayo yanayokupata leo na yanayotaraji kukupata kesho yasingeli-kupata.Kwa-kutokujua na si kwa-makusudi kama wengi wanavyo dhani,uliamua kushindana na SAUTI YA UMMA WA WATANZANIA...ulipopewa hayo madaraka na kuhani mkuu(M/t wa CCM) badala ya kuwatetea watanzani wanyoge wewe ulipotea njia na kuanza kuwakandamiza ili kuwafurahishe wakuu wako,ndo maana hapo juu nimesema uliyafanya hayo kwa-kutokujua ni-nani ni mkuu kwako kati ya UMMA WA WATANZANIA na hao viogozi wako wa CCM. Ulionyesha mwanzo kuwa utafanya kile kilicho washinda watangulizi wako lakini ikawa tofauti,badala ya kupambana na ufisadi wewe ukaugeukia UMMA WA WATANZIA aka CHADEMA...Kabla jua alija-kuchwea,bado unayonafasi ya kurejea kwa Watanzani na kuwataka radhi,nawajua Watanzania ni-wapole,wakarim na wanao-samekhe na kusahau kwa haraka...
Tulimwambia CCM ina wenyewe akatuona wazushi akawasikiliza wale waliompigia makofi mfalme hata kama yuko uchi, whatever the case leo Nape matumbo yanakuunguruma ukikumbuka maneno ya jana ya EL na Sumaye, lakini kama umeliona kosa wewe bado ni kijana mdogo ungali na nafasi unaweza kujirekebisha na kufanikiwa ila ukiendelea kudharau maoni ya vijana wenzako well endelea kujikomba hawatakusahau kukutupia watakavyobakiza (ubalozi) ila kwenye siasa ndio umekwisha to be honest.
 
lowassa for 2015,hata mimi ntampigia kampeni ya hadi ashinde maana kavumilia sana haya maupuuzi yaliyoelekezwa juu yake.

wewe kuwa kuwadi tu but huyu baba hafai kabisa!
 
Back
Top Bottom