Huna kesi

P I M

P I M

Senior Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
142
Points
0
P I M

P I M

Senior Member
Joined Feb 16, 2011
142 0
HAPA KAZI IPO:
Jaji: Nakuhukumu kwa
kukutwa na mitambo ya
kutengenezea gongo.
MTUHUMIWA: Lakn ni
mitambo tu siyo gongo
mheshimiwa!
JAJI: Hicho ni kidhibiti
tosha kabisa!.
MTUHUMIWA: Basi
nihukumiwe pia kwa kosa
la kubaka.
JAJI: Kumbe ulibaka pia!!?
MTUHUMIWA: Hapana,
cjabaka ila hapa ninacho
kifaa cha kubakia.
JAJI: kipo wapi ?
MTUHUMIWA: hiki hapa.
Jamaa kafungua zipu na
kumuonyesha hakimu.
JAJI: UKO HURU.
 
Piere. Fm

Piere. Fm

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,195
Points
1,225
Piere. Fm

Piere. Fm

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,195 1,225
HAPA KAZI IPO:
Jaji: Nakuhukumu kwa
kukutwa na mitambo ya
kutengenezea gongo.
MTUHUMIWA: Lakn ni
mitambo tu siyo gongo
mheshimiwa!
JAJI: Hicho ni kidhibiti
tosha kabisa!.
MTUHUMIWA: Basi
nihukumiwe pia kwa kosa
la kubaka.
JAJI: Kumbe ulibaka pia!!?
MTUHUMIWA: Hapana,
cjabaka ila hapa ninacho
kifaa cha kubakia.
JAJI: kipo wapi ?
MTUHUMIWA: hiki hapa.
Jamaa kafungua zipu na
kumuonyesha hakimu.
JAJI: UKO HURU.
hahahahahahahaha baadi ya hapo nafungua mashtaka ya kudhalilishwa kuwa mimi ni mtengeneza gongo wakati siyo.
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,805
Points
2,000
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,805 2,000
HAPA KAZI IPO:
Jaji: Nakuhukumu kwa
kukutwa na mitambo ya
kutengenezea gongo.
MTUHUMIWA: Lakn ni
mitambo tu siyo gongo
mheshimiwa!
JAJI: Hicho ni kidhibiti
tosha kabisa!.
MTUHUMIWA: Basi
nihukumiwe pia kwa kosa
la kubaka.
JAJI: Kumbe ulibaka pia!!?
MTUHUMIWA: Hapana,
cjabaka ila hapa ninacho
kifaa cha kubakia.
JAJI: kipo wapi ?
MTUHUMIWA: hiki hapa.
Jamaa kafungua zipu na
kumuonyesha hakimu.
JAJI: UKO HURU.
Hahahahaha
 

Forum statistics

Threads 1,326,865
Members 509,632
Posts 32,237,779
Top