Humphrey Polepole, tumekuletea Lowassa badala ya Lipumba na Slaa!

Humphrey Polepole, tumekuletea Lowassa badala ya Lipumba na Slaa!

Nina imani hata Polepole hakuwa na mawazo kwamba EL angeenda UKAWA. Mtizamo wake ulikuwa MTU MPYA toka kwa wana-ukawa asili.
 
Amepewa kazi maalum na CCM na ameishakwenda kuishi nje ya nchi kwa gharama za CCM.

Kwamba kasambaziwa mgao na CCM?
Kwamba ameamua kukisaliti chama nawanaUKAWA kwa ujumla!!??
Kwamba ameamua kuwa YUDA ISKARIOTE!!??

Ngoja tuone time will tell!
 
Hivi kwanini Professor Lipumba kaamua kujiuzulu nafasi yake?

Kuna kitu hapa!

Aende tu ni utashi wake ika kama kuna chochote alichopokea kutoka upande wa pili kuwasaliti wenzake Malipo ni hapa hapa duniani.
 
Aende tu ni utashi wake ika kama kuna chochote alichopokea kutoka upande wa pili kuwasaliti wenzake Malipo ni hapa hapa duniani.

Sitashangaa nikisikia kesho Mbatia kajitoa!
 
Ni kujidanganya kudhani kua kuondoka Kwa pro. Lipumba CUF na kuamua kua mwanachama wa Kawaida, na pia Dr. Slaa hakutakua na athari yoyote Kwa Ukawa, labda kama mtu alikua hajui nafasi ya Slaa ama Lipunga katika vyama vyao, ama ukawa Kwa ujumla. Kwa taarifa ni kwamba kuna watu wengi sana wako nyuma ya viongozi hawa, na labda mapenzi yao Kwa ukawa yalitokana na mapenzi ya mmoja Kati ya viongozi hao, kuondoka Kwao kunawaacha wanachama njia panda, wapo watakaodikiria na kuziamia sababu wazotoa zilizowafanya waondoke, na kuamua kumuunga mkono, wapo watakaoamua kubaki katika imani Ingawa nyoyo zao zitabaki na shaka , Lakini wapo watakaoamua kutopiga kura Kabisa Kwa kuona ulaghai unaofanywa na vyama vya siasa. Kumbuka wingi huanza na moja, hivyo athari ya kukosa kura moja ni kubwa sana, na mtu naweza kutangazwa kua mshindi Kwa tofauti ya kura moja tu.

Ukawa ni muungano wa watu makini kutoka Chadema, watu makini kutoka CUF, watu makini kutoka NCCR, watu makini kutoka CCM, watu makini kutoka NLD, watu makini kutoka vyama vingine na watu makini wasiokuwa na vyama. CCM lazima iondoke Oktoba hata ikibidi kwa goli la mkono. Hakuna muda mufuaka kama huu. Hii nafasi haitajirudi tena. CCM isipoondoka amani nchini mwetu itapotea milele. Magufuli hata maliza miaka mitano. Nchi hii haitawaliki tena kwa mfumo uliopo. Asilimia kubwa ya wananchi wana hasira na maisha wanayoishi. Wakiendelea kubanwa watalipuka tu. Tutakuwa kama nchi zingine za Afrika zenye vita za wenyewe kwa wenyewe zisizoisha. Viashiria viko vingi mwenye macho haambiwi tazama. Muda wa kubembelezana umeshapita. Ili kuepusha shari lazima tusonge mbele.
 
Maoni ya polepole kwamba lowassa anafaa kwa ukawa au la yameshapitwa na wakati, tayari maamuzi yamefanyika ni LOWASSA na HAJI DUNI, na mpango mkakati huu ni muafaka kabisa katika dhima ya watanzania kubadilisha mfumo wa uongozi kwa Amani.

Sasa kama unapenda maoni ya polepole kwasababu alisema alishawahi kuwa kwenye tume ya uchaguzi awaambie ukawa wanawezaje kudhibiti wizi wa kura.

Maoni mengine tofauti na hayo bwana polepole abaki nayo tu, Watanzania ni mbele kwa mbele wakati wa mabadiliko ya kweli NI SASA...
 
Alishtukia Mbowe kavuta 10bn ili amchukue Lowassa bila masharti

Acha umbea we shankupe bilioni kumi alizibeba kwenye kenta au hivi nyie wasahili manake nyie ni wanafiki hata haya hamna ccm hii hii mbowe apewe bilioni kumi aache kukamatwa na takukuru policcm si mpaka B.B.C na C.N.N wangeitwa kuja kuchukua ushahidi acheni umbea haulipi.
 
Sitashangaa nikisikia kesho Mbatia kajitoa!

Taasisi ile mdau hata mbowe akiondoka sie mbele kwa mbele tukijeuka nyuma tutakuwa jiwe la chumvi Mungu huwaumbua wanafiki mchana kweupee.
 
Ukawa ni muungano wa watu makini kutoka Chadema, watu makini kutoka CUF, watu makini kutoka NCCR, watu makini kutoka CCM, watu makini kutoka NLD, watu makini kutoka vyama vingine na watu makini wasiokuwa na vyama. CCM lazima iondoke Oktoba hata ikibidi kwa goli la mkono. Hakuna muda mufuaka kama huu. Hii nafasi haitajirudi tena. CCM isipoondoka amani nchini mwetu itapotea milele. Magufuli hata maliza miaka mitano. Nchi hii haitawaliki tena kwa mfumo uliopo. Asilimia kubwa ya wananchi wana hasira na maisha wanayoishi. Wakiendelea kubanwa watalipuka tu. Tutakuwa kama nchi zingine za Afrika zenye vita za wenyewe kwa wenyewe zisizoisha. Viashiria viko vingi mwenye macho haambiwi tazama. Muda wa kubembelezana umeshapita. Ili kuepusha shari lazima tusonge mbele.

1. Kwani mfumo huu si ndio wanaouishi hao unaodhani wataleta mfumo mpya?????
2. Hao viongozi si ndio wabunge wanaolipwa mapesa kibao na kutibiwa nje, sio wanufaikaji wa mfumo uliopo??!!!
3. Kiinua mgongo kipya wamepiga au hawajapiga??!!

Au mkuu unategemea wakiingia madarakani watajipunguzia maslahi yao ya sasa??!!!

If wishes were horses. . . . . . .
 
1. Kwani mfumo huu si ndio wanaouishi hao unaodhani wataleta mfumo mpya?????
2. Hao viongozi si ndio wabunge wanaolipwa mapesa kibao na kutibiwa nje, sio wanufaikaji wa mfumo uliopo??!!!
3. Kiinua mgongo kipya wamepiga au hawajapiga??!!

Au mkuu unategemea wakiingia madarakani watajipunguzia maslahi yao ya sasa??!!!

If wishes were horses. . . . . . .

Lengo kuu la UKAWA ni kuchukua dola na kupitisha katiba mpya. Dhamira hiyo ndio imetuunganisha kwenye UKAWA. Kwa mfumo uliopo sasa vyote ulivyoongelea hapo juu haviwezekani
 
Kwa hiyo ukifungua uzi unaanza kusoma kwanza maoni ya wengine au unasoma kwanza lenyewe halafu ndo unatafakari cha kuchangia!!?

Mkuu nilikua nakuonesha tu mtu wa kwanza kalipindisha bandiko, lakini hoja yako naamini kila mmoja ameipata, kiujumla tuko pamoja, na kama ukisoma comments za watu wengi wako pamoja nawe.
 
Back
Top Bottom