Humphrey Polepole: Mshahara wangu ni tzs 1,000,000 tu

Humphrey Polepole: Mshahara wangu ni tzs 1,000,000 tu

"Mshahara wangu kama katibu wa itikadi na uenezi wa chama cha CCM ni chini ya million moja(1,000,000)." - Polepole abainisha.

Hakika huo ni uzalendo kwa chama na Taifa kwa ujumla , CCM ni kisima cha viongozi bora kabisa! Sasa na upinzani watuambie wanalipwa kiasi gani ?"

Anauliza Pole Pole

View attachment 860506

Source:EATV


bado ni nyingi ukilinganisha na mshahara wa kazi muhimu kama ya ualimu mnaempa mshahara mdogo sana.hiyo kazi yako sio muhimu kama ya ualimu kwa hiyo hiyo milioni moj anayopewa ni ufisadi mtupu.
 
Huyu laki na ishirini ilikuwa ndio saizi yake. Huo anaolipwa ni mwingi sana. Halafu asiishie kwenye mshahara tu. Atuambie na posho mbalimbali anazolipwa zimekaaje.
 
"Mshahara wangu kama katibu wa itikadi na uenezi wa chama cha CCM ni chini ya million moja(1,000,000)." - Polepole abainisha.

Hakika huo ni uzalendo kwa chama na Taifa kwa ujumla , CCM ni kisima cha viongozi bora kabisa! Sasa na upinzani watuambie wanalipwa kiasi gani ?"

Anauliza Pole Pole

View attachment 860506

Source:EATV
weka salary slip yake hapa acha maneno
 
ccm sio wa kuwaamini, inawezekana mshahara mdogo ila posho ni ndefu sana anazopata kwa vikao na ziara. MM binafsi kwa kupayuka kiasi kile wala siwezi kubali kulipwa hivo. Bora niwe nacheza na mke wangu chumbani tu!
Mcheze kombolela kabisa.
 
"Mshahara wangu kama katibu wa itikadi na uenezi wa chama cha CCM ni chini ya million moja(1,000,000)." - Polepole abainisha.

Hakika huo ni uzalendo kwa chama na Taifa kwa ujumla , CCM ni kisima cha viongozi bora kabisa! Sasa na upinzani watuambie wanalipwa kiasi gani ?"

Anauliza Pole Pole

View attachment 860506

Source:EATV
Kumbe Polepole hajui maana halisi ya neno Mzalendo ndo maana neno hili amekuwa akilitumia kienyeji na kuwapachika uzalendo hata wasiostahili kuitwa wazalendo.

Kwa uchache Tu - Mzalendo ni mtu anayekubali kufa kwa kutetea nchi yake (sio chama au mtu).

Mzalendo hafurahii kuona misingi ya nchi yake inavirugwa na chama au mtu yeyote.

Mzalendo ni mtu anayepigania maslahi mapana ya nchi yake na yupo tayari kusema ukweli Ili kubaini wanaoiharibu nchi na misingi yake.

Sifa hizi Polepole Hana. Uzalendo haupimwi Kwa ujira Mdogo. Na kama ujira Mdogo ndio uzalendo basi Polepole ni Mzalendo wa Chama Chake na sio Nchi yake mana mshahara huo halipwi na Nchi/Serikali.
 
Vipi zile za 'manunuzi' ya 'makaka poa' naskia ulipiga hela chafu sana a.k.a. utakatishaji.
Bashiru ana hasira sana nawe!
 
Huyu mjinga kapiga mamia ya mamilioni katika project ya kununua wapinzani uchwara
 
ccm sio wa kuwaamini, inawezekana mshahara mdogo ila posho ni ndefu sana anazopata kwa vikao na ziara. MM binafsi kwa kupayuka kiasi kile wala siwezi kubali kulipwa hivo. Bora niwe nacheza na mke wangu chumbani tu!
Nakumbuka huyu bwege alitolewa kwenye ukuu wa wilaya kama sikosea ndio akapewa kazi ya kupiga domo. Sasa hawezi acha kazi ya ukuu wa wilaya kwa mshahara mdogo kama huo.
 
"Mshahara wangu kama katibu wa itikadi na uenezi wa chama cha CCM ni chini ya million moja(1,000,000)." - Polepole abainisha.

Hakika huo ni uzalendo kwa chama na Taifa kwa ujumla , CCM ni kisima cha viongozi bora kabisa! Sasa na upinzani watuambie wanalipwa kiasi gani ?"

Anauliza Pole Pole

View attachment 860506

Source:EATV
Posho anayopewa ni mara 20 ya huo mshahara wake anaoutaja. Anakula bure, nyumba amepewa na inalipiwa kila kitu, simu, umeme na magari mawili la nyumbani na la kazini.Hizo gharama anazolipiwa ni kubwa sana. Hiyo Millioni 1 ni geresha tu.
 
ccm sio wa kuwaamini, inawezekana mshahara mdogo ila posho ni ndefu sana anazopata kwa vikao na ziara. MM binafsi kwa kupayuka kiasi kile wala siwezi kubali kulipwa hivo. Bora niwe nacheza na mke wangu chumbani tu!
Plus udalali wa kununua wapinzani na kuhujumu wafanyabiashara
 
Kweli mzalendo kwelikweli

1M.png
 
Back
Top Bottom