Humphrey Polepole: "Hatuwezi kuwa nchi inaendeshwa kama idara ya 'Fire'

Humphrey Polepole: "Hatuwezi kuwa nchi inaendeshwa kama idara ya 'Fire'

Hizo habari za utamaduni na desturi hazina nguvu kama katiba inamruhusu kugombea.

Kama Polepole hataki Makamu wa rais agombee urais, ajiunge kwa wanaodai mabadiliko ya kikatiba jambo hilo liwekwe kwenye katiba.

Nchi haitakiwi kuendeshwa kwa desturi na utamaduni ambao haujaandikwa popote.
Ndio wasomi wetu hao zama hizi bdo mtu anakuleteq hbar za mila na desturi
 
Ndio wasomi wetu hao zama hizi bdo mtu anakuleteq hbar za mila na desturi
Ni ujinga mtupu.

Yani hajui kuwa CCM haina utamaduni wa kukosoa viongozi nje ya vikao.

Sasa kama anapenda sana utamaduni mbona hajafuata utamaduni huo?

Kwa watu wanaotaka mabadiliko, kuongoza nchi kwa utamaduni ni tatizo.

Kwa nini Polepole anazungumzia habari za utamaduni?
 
Simtetei Samia. Samia can go to hell for all I care.

Natetea utawala wa sheria na kufuata katiba.

Samia anaruhusiwa kugombea kikatiba.

Hicho ndicho kitu muhimu.

Hizo habari za utamaduni na desturi hazina nguvu kama katiba inamruhusu kugombea.

Kama Polepole hataki Makamu wa rais agombee urais, ajiunge kwa wanaodai mabadiliko ya kikatiba jambo hilo liwekwe kwenye katiba.

Nchi haitakiwi kuendeshwa kwa desturi na utamaduni ambao haujaandikwa popote.
Mmmh hivi ww ndo yule wanasemaga ni great thinker mzee mungu mjuzi wa yote n.k...


Hopeless nigga.
 
Mmmh hivi ww ndo yule wanasemaga ni great thinker mzee mungu mjuzi wa yote n.k...


Hopeless nigga.
Mimi si Great Thinker. Great Thinker kwangu ni tusi.

Na wewe inawezekana kabisa hujafikia kiwango cha kuweza kunielewa.

Ndiyo maana unakuja na maneno ya ad hominem fallacy badala ya kujadili hoja.
 
Polepole Yuko overated! Hajui hata kwamba Nchi inaongozwa kwa Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Nchi haiongozwi kwa Katiba ya CCM wala utamaduni wa CCM .

Rais Samia amepewa nafasi ya kugombea tena muhula mmoja kutokana na Katiba ya JMT.

Halafu Polepole ajue kwamba Rais Samia alishavuka ngazi ya Makamu wa Rais na asimlinganishe tena na akina Dr.Mpango.

Polepole alikurupuka kujiuzuru ubalozi na hana hoja yoyote ya msingi.
Ungempuuza basi, mbona uko hapa kujibu!
 
Polepole muhuni tu angekua mzalendo angesimama na no reforms no Election

Kweli kabisa mkuu. Angalau ningemuamini kama angestick kwenye reforms za uchaguzi pamoja na nadhani yake ya nyuma. Ila yeye analilia mabadiliko ndani ya CCM ambayo hayanihusu Mimi nisiye mwanaccm.
 
Ni ujinga mtupu.

Yani hajui kuwa CCM haina utamaduni wa kukosoa viongozi nje ya vikao.

Sasa kama anapenda sana utamaduni mbona hajafuata utamaduni huo?

Kwa watu wanaotaka mabadiliko, kuongoza nchi kwa utamaduni ni tatizo.

Kwa nini Polepole anazungumzia habari za utamaduni?
Na wanaomsikiliza wanamsikiliza kishabiki zaidi ndio maana ukweli km huu hawawezi kuuona
 
Wakuu!

Humphrey Polepole amesema alijiuzulu Ubalozi wa Cuba ili awe huru kuzungumza kwamba kuna tatizo kubwa katika Taifa letu na sio dhambi kujirekebisha.

Sasa leo saa 2:00 usiku usikae mbali nami hapa nitakuletea kila atakachokizungumza.

Updates... Polepole

Utamaduni, desturi na katika ya Chama cha Mapinduzi Rais Samia hatakiwi kupeperusha bendera ya CCM kipindi hiki kwa msingi kuwa amekuwa Makamu wa Rais, Mungu akampromote kuwa Rais, tunapokwenda kubadilisha awamu tunakwenda kusema tumewaletea hawa, tutakimbia kwa mwendokasi huu.

"Hatuwezi kuwa nchi inaendeshwa kama idara ya 'Fire', tunataka mtu ambaye anchukizwa na ulegelege huu"

, Salamu ya 'Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.... Kazi iendelee!' inamkiuka Mungu


Mnawasikiliza mpaka watu waliochanganyikiwa??
 
Na wanaomsikiliza wanamsikiliza kishabiki zaidi ndio maana ukweli km huu hawawezi kuuona
Hizi habari za kutaka kuongoza nchi kwa utamaduni ambao haujaandikwa popote ndiyo chanzo cha kumtungia mgombea usiyemtaka utamaduni wowote tu ili umtoe.

Ndiyo hizi habari zilizomtoa Samuel Sitta kwenye Uspika kwa utamaduni aliotungiwa juu kwa juu kwamba CCM inathamini wanawake na inataka kwenda na Spika mwanamke. Kikwete alinfanyia zengwe tu kwa gia ya utamaduni.

Ukishaanza kuruhusu mambo ya kuendesha chama na nchi kwa utamaduni wakati kuna katiba, unaruhusu watu kufanyiana figisu za aina zote kwa gia ya utamaduni.
 
Pamoja kwamba siikubali CCM na Samiah wake milele, ila simuamini Polepole hata kidogo. Nashangaa watu wameingia kingi nakumsahau Polepole wa Magufuli aliyekuwa anatetea upotevu wa Trilioni 1.5
 
Hizi habari za kutaka kuongoza nchi kwa utamaduni ambao haujaandikwa popote ndiyo chanzo cha kumtungia mgombea usiyemtaka utamaduni wowote tu ili umtoe.

Ndiyo hizi habari zilizomtoa Samuel Sitta kwenye Uspika kwa utamaduni aliotungiwa juu kwa juu kwamba CCM inathamini wanawake na inataka kwenda na Spika mwanamke. Kikwete alinfanyia zengwe tu kwa gia ya utamaduni.

Ukishaanza kuruhusu mambo ya kuendesha chama na nchi kwa utamaduni wakati kuna katiba, unaruhusu watu kufanyiana figisu za aina zote kwa gia ya utamaduni.
Hakika na kwa mtindo huu hta haya baadhi matukio yanayoendelea sasa ya utekaji na mauaji hayawezi kukoma sababu ya hizi tamaduni na desturi
 
  • Thanks
Reactions: Lax
Hakika na kwa mtindo huu hta haya baadhi matukio yanayoendelea sasa ya utekaji na mauaji hayawezi kukoma sababu ya hizi tamaduni na desturi
Naam,

Si rais anaweza kusema tu kuwa tuna sheria na katiba lakini utamaduni wetu unasema hawa watu tuwamalize kwa risasi tu, adui unayemmudu usisubiri ummalize kwa katiba wala sheria.

Akaua tu.
 
Back
Top Bottom