Human Evolution ni Nidharia ya uongo yenye Ubaguzi


nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
205
Likes
154
Points
60
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
205 154 60
Wanasema binadamu alitokana na jamii ya nyani (sokwe).

Then evolution ikatake place hatua kwa hatua huku akipitia vipindi tofautitofauti kama vile HOMOSAPIENS,HOMOHABILLIS & ZINJANTHROPUS.

Swali langu la msingi ni hili;
1. Hii jamii ya nyani ambayo mpaka kesho wapo,wakati wenzao wapo kwenye evolution wao walikuwa wapi?
2. Kwanini tusishuhudie mabadiliko yao kama tu zile sababu za evolution zinaendelea kuwepo?
3. Je,tuendelea kutegemea evolution nyingine kutoka hatua hii tuliyopo au tumeshafika mwisho.
 
C

cyrilah

Member
Joined
Dec 22, 2018
Messages
45
Likes
33
Points
25
C

cyrilah

Member
Joined Dec 22, 2018
45 33 25
Kwa nn blacks katika ubaguzi tunarushiwa ndizi ilihali kuna yellow baboons maana wenzetu wamekomalia gorillas tuuu.
 
TEAM B-13

TEAM B-13

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2017
Messages
1,425
Likes
2,190
Points
280
TEAM B-13

TEAM B-13

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2017
1,425 2,190 280
Binafsi naumia sana ninapoona watoto wetu wakifundishwa matango pori

Kuna kila haja kama Taifa tukatunga mitaala sisi wenyewe.....
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,538
Likes
6,865
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,538 6,865 280
Binafsi naumia sana ninapoona watoto wetu wakifundishwa matango pori

Kuna kila haja kama Taifa tukatunga mitaala sisi wenyewe.....
Ajabu kuna wazungu wanajua africa ni nchi moja.


Hii ni kusema hawa jishughulishi na habari zetu kabisaa kihistoria.
 
fungi

fungi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
2,502
Likes
4,286
Points
280
fungi

fungi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2014
2,502 4,286 280
Wanasema binadamu alitokana na jamii ya nyani (sokwe). Then evolution ikatake place hatua kwa hatua huku akipitia vipindi tofautitofauti kama vile HOMOSAPIENS,HOMOHABILLIS & ZINJANTHROPUS.
Swali langu la msingi ni hili;
1. Hii jamii ya nyani ambayo mpaka kesho wapo,wakati wenzao wapo kwenye evolution wao walikuwa wapi?
2. Kwanini tusishuhudie mabadiliko yao kama tu zile sababu za evolution zinaendelea kuwepo?
3. Je,tuendelea kutegemea evolution nyingine kutoka hatua hii tuliyopo au tumeshafika mwisho.
Kaisome evolution vizuri alafu ndo ujenge hoja,kwa maswali yako ina onesha hata maana ya evolution hujui ni ngumu kujibiwa
 
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
205
Likes
154
Points
60
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
205 154 60
Kwa nn blacks katika ubaguzi tunarushiwa ndizi ilihali kuna yellow baboons maana wenzetu wamekomalia gorillas tuuu.
Historicaly wazungu walikuwa mtu mweusi wanamfanyia maonyesho na kujipatia hela. Kwahiyo walikuwa wanawachukulia kama wanyama kutokana na lifestyles na rangi.
 
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
205
Likes
154
Points
60
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
205 154 60
Kaisome evolution vizuri alafu ndo ujenge hoja,kwa maswali yako ina onesha hata maana ya evolution hujui ni ngumu kujibiwa
Ungesema nimekosea wapi halafu uje na uhakika wa jambo lenyewe ingekaa poa sana.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,770
Likes
39,469
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,770 39,469 280
Kwanini evolution iilitokea kwa nyani tu na sio kwa punda?
 
Ubavu

Ubavu

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
2,691
Likes
2,531
Points
280
Ubavu

Ubavu

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2012
2,691 2,531 280
Ungesema nimekosea wapi halafu uje na uhakika wa jambo lenyewe ingekaa poa sana.
Acha ubishi..! Chukua kitabu cha biology form four. Ukielewa urudi kufuta uzi wako! Au nenda google andika Evolution for Dummies majibu yatakuja..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
fungi

fungi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
2,502
Likes
4,286
Points
280
fungi

fungi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2014
2,502 4,286 280
Ungesema nimekosea wapi halafu uje na uhakika wa jambo lenyewe ingekaa poa sana.
sio umekosea umejengea hoja kitu ambacho hukielewi
ungekuja na maswali ya kufundishwa kwanza evolution...wewe maswali yako yanatengeneza hoja ya kuipinga evolution kabla hujaielewa
mfano umechanganya stages za human evolution na human history
 
Augustine Genius

Augustine Genius

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
417
Likes
228
Points
60
Augustine Genius

Augustine Genius

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2016
417 228 60
sio umekosea umejengea hoja kitu ambacho hukielewi
ungekuja na maswali ya kufundishwa kwanza evolution...wewe maswali yako yanatengeneza hoja ya kuipinga evolution kabla hujaielewa
mfano umechanganya stages za human evolution na human history
Nakubaliana na wewe mkuu, ni vyema angeielewa hiyo evolution kwanza ndio angetengeneza hoja na bila shaka angepata msaada kuliko alivyokurupuka na kuja kutapika humu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,487
Members 485,588
Posts 30,123,570