Huli pilau mpaka sikukuu

Huli pilau mpaka sikukuu

Kuna wanawake waajabu, anataka usiguse papuchi mpaka muoane.

Akiwa bikra nitamuelewa,ila wengine alishawafungulia geti wakaingia na kutoka afu uje univumilishe mwanaume rijali.

Kwa hali hii michepuko haifi.

Mtego haunasi panya
 
Huenda huwa unaomba kibabe zinduka hiyo inaombwa kwa unyenyekevu
 
Lazima utakuwa mvulana... Sasa unataka kupewa kwani ni ya familia yako... Mwanamke haombwi papuchi ila mapenzi a.k.a mahabati yanaleta papuchi..... Sijui nifungue chuo cha kuwafundisha mapenzi maana mnanitia aibu kila uchwapo. Mwanamke hana hiana na papuchi yake kama utamwonyesha kweli ni mwanamme mwenye uwezo wa kumweka huru na kumfanya afurahie kuzaliwa mwanamke.... Sasa kama unaingia kwa gia ya watani zangu wa Mara lazima ulalamike na kutumia hela hadi ufe masikini. Jikusanyeni niwape elimu bura mnaniaibisha baba/babu yenu.

Aiseee fungua mie ntakuwa makamu wako wa kwanzaa...
 
Back
Top Bottom