angelita
JF-Expert Member
- Jun 13, 2013
- 3,017
- 2,446
wapi huko. nipeleke basi
Ulipo Wapo
wapi huko. nipeleke basi
nimempendezesha tangu alipotoka sitimbiKwa haki zipi, papuchi ni yake atampa anayetaka kumpa na wakati atakaotaka kumpa. Huna haki ya kulalamika
Lazima utakuwa mvulana... Sasa unataka kupewa kwani ni ya familia yako... Mwanamke haombwi papuchi ila mapenzi a.k.a mahabati yanaleta papuchi..... Sijui nifungue chuo cha kuwafundisha mapenzi maana mnanitia aibu kila uchwapo. Mwanamke hana hiana na papuchi yake kama utamwonyesha kweli ni mwanamme mwenye uwezo wa kumweka huru na kumfanya afurahie kuzaliwa mwanamke.... Sasa kama unaingia kwa gia ya watani zangu wa Mara lazima ulalamike na kutumia hela hadi ufe masikini. Jikusanyeni niwape elimu bura mnaniaibisha baba/babu yenu.
"hakiombeki" acha kuwa king'ang'a bana
hahaha. zakununua hazina utamu,wanakaa style mojaDu unalilia papuchi wakati zimejaaaa tele mpaka wanakosa pa kuziweka .
hahaha. hachelewi kunishauri nitumie soapKama ndo umefika, kazana na altenative tu "Papuchu" mpaka atakapokupa,hope Yesu atakuwa amesharudi muda huo.
nionje kama aliyemtoa bikra
Lazima utakuwa mvulana... Sasa unataka kupewa kwani ni ya familia yako... Mwanamke haombwi papuchi ila mapenzi a.k.a mahabati yanaleta papuchi..... Sijui nifungue chuo cha kuwafundisha mapenzi maana mnanitia aibu kila uchwapo. Mwanamke hana hiana na papuchi yake kama utamwonyesha kweli ni mwanamme mwenye uwezo wa kumweka huru na kumfanya afurahie kuzaliwa mwanamke.... Sasa kama unaingia kwa gia ya watani zangu wa Mara lazima ulalamike na kutumia hela hadi ufe masikini. Jikusanyeni niwape elimu bura mnaniaibisha baba/babu yenu.
tehe tehe teheeeeeeeee.......MVUTA KAMBA................ Ila kweli mnayajua sema ndio mkutane wenyewe kwa wenyewePole sana! Naona umekariri!!! Sasa kwa taarifa yako hakuna wanaume wanaojua mahaba kama sisi wa mara
Ukishaweka movie tuu mapenzi ni magumu kuliko Hesabu..... Yaani mapenzi ni uhalisia wako sasa ukianza kuigiza mbona utasota sana mkuu... Mwanamke anapenda kuwa na mwanamme mwenye utofauti yaani unique sasa ukianza ya movie si ndio unapoteza vigezo????????hahaha. braza mimi sio mvulana,nimejaribu kila njia mpaka nimecheki movie za kihindi
nitafute na pochi lako likiwa linafurika pesasawa nitakutafuta tutoe miss chagga na uwe mrs prince akeem
nimempendezesha tangu alipotoka sitimbi