Huku ni kudhalilisha jeshi letu la Polisi

Huku ni kudhalilisha jeshi letu la Polisi

becc1342e53f00c449d5e6b206a9f1bb.jpg



Hawa ndyo serkali inabidi ile nao sahan moja.
Dah huyu katumiwa sanaaa asee soo usishangae
 
Maadili ya kazi hakuna kama kweli mtuma post amesema kweli ila kama ni uongo bhasi akiwekwa remand sio mbaya
 
Waongo nyie kukaa hivi huyu askari wa kike Amelia hall I shake jeshi LA polisi? Mbona hili no pause tu. Mawazo yenu ya n...g...o ndiyo yanawatuma kuwaza vibaya hivyo. Kwani hapo kimeonekana kitu gani cha kudhalilisha? Jibuni sasa;
 
Mnmm.. duniani watu wanafanana. Huyu askari ananikumbusha mwenzie wa FFU kituo cha Kihesa-Iringa.Mapigo haya haya.
 
Waongo nyie kukaa hivi huyu askari wa kike Amelia hall I shake jeshi LA polisi? Mbona hili no pause tu. Mawazo yenu ya n...g...o ndiyo yanawatuma kuwaza vibaya hivyo. Kwani hapo kimeonekana kitu gani cha kudhalilisha? Jibuni sasa;
Ni kama kutukana jesh la polisi. Ni dharau kupost kitu kama hiki kwenye page ya malaya wa sinza. Ni kama vile kawaita polsi ni mlya wa sinza
 
Binafsi cjaona ttzo na pozi lake bhana..amekaa kawaida tuu mkao wa kawaida tuu..isipokuwa kama picha inauhalali na hayo maneno ndio tatizo..ila kama wame edit maneno ni watu tuu wanataka kumchafulia jina na kazi..anayohaki ya kufungua mashtaka...japo pia nishauli tuu hata tukiwa makazini kwetu tujitahidi saaana kupiga picha zenye staha na hasa tunazozipost kwa jamiii..maana inaweza bandikiwa maneno ukashangaaa..
 
Kuna MTU anataka kulichafua Jeshi la Police kwa makusudi na anaweza kupatikana tu kirahisi sana

Wao askari wako field porini na alipiga picha za ukumbusho tu ktk pose za WP.

Kuna MTU anataka kumchafua kwa makusudi maxima kabisa.

Kwa wataalam wa picha,maandishi,nia,ktk cyber issue wanajua naongea nini

Sargent Sia be cool sheria iko kwako wala usijal ila there some close friends are against you take care.

TPDF iko makini na wanawake Jeshi na ndugu yangu IGP MUNGU take care hawa WP please.
IGP "MUNGU " ni wa nchi gani ?
 
Nimemuunga wasap picha zake km ni kweli ni yeye basi pas na shaka kalidhalilisha jeshi achukuliwe hatua maana ni aibu picha za utupu kwa AFANDE kama ni kweli ni yeye kama sio nae anaetumia picha hiyo ashugulikiwe
 
Hapo alipo askari panafana na kituo wanachokaa Askari baada ya Ruaha mbuyuni kama unaitafuta kitonga
 
Waongo nyie kukaa hivi huyu askari wa kike Amelia hall I shake jeshi LA polisi? Mbona hili no pause tu. Mawazo yenu ya n...g...o ndiyo yanawatuma kuwaza vibaya hivyo. Kwani hapo kimeonekana kitu gani cha kudhalilisha? Jibuni sasa;
Kwa akili zako unaona ni kitu sawasawa kabisa hicho na hiyo page ya instagram inahusika na uuzaji wa mitumba eti
 
Back
Top Bottom