Huku ndiko elimu yetu ilikofika


rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
316
Likes
218
Points
60
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
316 218 60
Huku ndiko elimu yetu ilipofika
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,768
Likes
21,900
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,768 21,900 280
Mbona ameeleweka au ndio kujitoa ufahamu
qt miaka mitatu wa nne upo chuo
lugha za matangazo hizo
 
Y

ydn

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
2,108
Likes
1,399
Points
280
Y

ydn

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
2,108 1,399 280
Tunapoteza sana muda mwingi shulen bila sababu ukifuata utaratibu wa elimu yetu ukiwa na miaka 24 ndio unakuwa na degree moja wakati nchi za wenzetu miaka 24 yuko kazini.
 

Forum statistics

Threads 1,273,878
Members 490,535
Posts 30,494,804