Huko Indonesia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huko Indonesia

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KAKA A TAIFA, Sep 8, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa alisafiri kwa wiki 2,akawasahau mbwa wake kuwaachia mpishi.aliporudi kati ya mbwa 9 ,wawili walishaliwa na wenzao na aafuataye akawa yeye MWENYE MBWA..Ni eneo maarufu kwa spicy za panya pori,mbwa na popo
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona sijaelewa kitu..
     
  3. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mbona siielewi!hebu iedit ikae poa.
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Giza kabisaaaaaaaaaaaa
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Haifahamiki.
     
  6. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 671
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hii ni story ya kweli, kwenye yahoo waliweka news kuwa mzee mmoja huko indonesia alikutwa kaliwa na mbwa wake baada ya kutoka safari. Mbwa walikuwa na njaa kali ya takribani wiki mbili.
     
Loading...