Hugo Chavez, fiery Venezuelan leader, dies at 58

Hugo Chavez, fiery Venezuelan leader, dies at 58

RAIS WA vENEZUELA NDUG HUGO CHAVES AMEIAGA DUNIA BAADA YA KUSUMBULIWA KWA MDA MREFU NA MARADHI. SALAM NYING ZA RAMBRAMB KWA WANANCHI WA VEN..
 
Dunia mbaya sana wasema ukweli na watetezi wa wanyonge hawana maisha.Mabeberu wamemuua chavez kwa kansa ya kutengeneza.
Lala salama Kamanda.
 
baada ya kuugua kwa muda mrefu rais Hugo Chavez hatimae afariki dunia!aliugua kwa muda mrefu ugonjwa wa saratani na alifanyiwa operations nyingi nchini Cuba lkn hali yake ilizidi kua mbaya hivi karibuni hadi umauti ulipomfika!
R.I.P mr president
 
Rais wa Venezuela Bw Hugo Chavez ameaga dunia akiwa na umri wa miaka 58; na anatarajiwa kuzikwa Ijumaa.
Poleni dunia kwa ujumla, poleni familia, poleni wa-Venezuela wote.
Upumzike kwa amani, Hugo Chavez.

Source: CCTV
 
Rais wa Venezuela Bw Hugo Chavez ameaga dunia akiwa na umri wa miaka 58; na anatarajiwa kuzikwa Ijumaa.
Poleni dunia kwa ujumla, poleni familia, poleni wa-Venezuela wote.
Upumzike kwa amani, Hugo Chavez.

Source: CCTV

Tunayo humu tangu saa sita usiku, tena iko sticky
 
Poleni Wavenezuela
Kamaradi amelala
Mola amemtwaa
Pigo kwa wapiganaji
Alikataa ukoloni mamboleo
Poleni familia
Baba mmempoteza
Alikuwa shujaa wa taifa
Mahala pema peponi alale
 
RIP Comrade Hugo Chavez, the PEOPLE'S PRESIDENT who never feared imperialists led by US and UK.
 
Poleni Wavenezuela
Kamaradi amelala
Mola amemtwaa
Pigo kwa wapiganaji
Alikataa ukoloni mamboleo
Poleni familia
Baba mmempoteza
Alikuwa shujaa wa taifa
Mahala pema peponi alale

"Hugo Chaves amefariki dunia, lakini kilichokufa na kitakachozikwa ni mwili wake tu. Mawazo na matendo yake yatakumbukwa milele na masikini wa Venezuela na dunia nzima."

Nilimkubali sana Hugo kwa unyenyekevu wake kwa wanyonge na shupavu, mwenye jeuri na kujiamini kwa wakoloni mambo leo. Amekufa akiwa vitani dhidi ya ubeberu wa Mayankis (Marekani) na udhalimu wa kibepari. Akifuata maneno ya Che Guevara, Chavez aliamini kuwa "Ni bora kufa unakwenda mbio kuliko kuishi ukiwa umepiga magoti."

Sera na itikadi yake ya Ujamaa wa Karne ya 21 viliwanyanyua masikini kwa kuwapatia angalau mahitaji muhimu - makazi, elimu na afya. Hakuona haja ya nchi kukua kiuchumi wakati walalahoi hawaoni na hawafaidiki na ukuaji huo. Nitakukumbuka na hasa Wavenezuela watakukumbuka daima.

"Adios Comandante Chaves - Que en Paz Descanse"
 
Mkuu uko sahihi , baadhi ya watu wanamuona Jembe kwa sababu tu alikua adui wa marekani. Hayo ya utawala mbovu na kubadilisha katiba kwa manufaa binafsi kuzuia upinzani , hawataki kuyajua . To them just because you are fighting with USA basi ni wewe ni jembe!
Kwangu mimi Hugo nilimuona kama mugabe.

Ww mugabe unamuona pimbi au siyo angalia in the longterm maamuz ya mugabe yanafaida kwao ardhi kitu ambocho ndo mama wa kila kitu watakuwa wanamilik wabantu wenzetu siyo wakwenu wanakopa hadi kizazi chako kijacho kinadawa think more.
 
Back
Top Bottom