Anafurahia wapi anaugulia maumivu tu ya ... Hana furaha Wala Amani anadhani solution Ni kuchukia wanawake na kulewa... Watu Kama Hawa hawanaga muda wakujitafakari wanaenda TU kibubusaYeye anafurahia maisha, atake nini tena mrembo wetu!?
Yaani mi nikisikiaga tu hata demu ambae tunajuana tu si wapenzi, akiniambiaga nitumie 5000 au nikopeshe 10000 ntakurudishia hata sikumbuki huwa nawapa jibu gani,, maana nasikiaga kama ukakasi vile.
Dah smart sana mkuuu...umejibu kiaskariEndelea kujilinganisha na wanawake, sie wanaume hatuna cha kupoteza
forever young
Hili ndio gubu jamaa alilosema,kweli maji ya gundu aliona mbaliHuo uforever Young...ndo unao wapumbaza mlivyo wapumbafu ..mnakazanaga mwanaume hazeeeki.Fyi Nguvu huisha . .uzee upo ..maradhi yapo namithani mingine ya maisha ipo...
Mnajikuta nguvu zimewaishia hamna chamaana mlichofanya zaidi yakufukua mitaro na kujaza mavi kwenye njia ya mkojo....
Tafakari usiende kibubusa juha Wewe
π€£π€£π€£πHajapendwa Adam pale Eden utanipenda ww bhn.
Wa kuchambua kama mchele wa Muleba.Wanawake wapo wanaoridhika mwanangu, wahuni wasikukatishe tamaa.
hiiiiiii apa nimekanyaga inaonekana ulikua na sumu ila ukawa huna pa kutoleaMkuuu.... Mchukie Mama ako alokuzaa...kutuchukia sisi Wala haituongezai Wala kutupunguzia kitu..
Kama kufukua mitaro ndo kunaondoa chuki utafukua mitaro...Hadi kiama na Amani yaroho hutoipata
Siachi gubu....ng'oHili ndio gubu jamaa alilosema,kweli maji ya gundu aliona mbali
Nimepapata sasahiiiiiii apa nimekanyaga inaonekana ulikua na sumu ila ukawa huna pa kutolea
na we zamu yako itapita atakipeleka kwingine wala usojisifu sanaMkubwa umenena ukweli sana.
Eti show heavy!!!! nan kasema we piga show heavy, nyonya vikojoleo as u can ila bado utaachwa tu huamini niulize Mimi
Ninakamua dem mmoja ambae jamaa yake anamnyonya kikojoleo na mimi nilimwambia siwezi thubutu ujinga huo,, bado ananiletea kitu nakikula vizuri tu. Anatamani nimuoe wakati nimeshamwambia nina mke.
Kinacho kutesa wewe ni saikolojia Koo ata ukitoa sumu zako saikolojia yako bado ina tatizoNimepapata sasa
sikia hata wa kuchambua hao hawapoWa kuchambua kama mchele wa Muleba.
Oya niadje wanangu
Ni hivi leo nna ka neno nataka share na nyie wanangu huenda kakawasaidia au Kaka wapotosha inategemeana utakatumiaje
Usijidanganye kua unaeza kumridhisha mwanamke kwa kumpa pesa, we tafuta tu pesa zikusave kwene majanga yako lakini usitegemee eti ukiwa na pesa ndo utamridhisha mkeo utakuja lia bure
Eti show heavy!!!! nan kasema we piga show heavy, nyonya vikojoleo as u can ila bado utaachwa tu huamini niulize Mimi
Eti maneno matamu, mbembeleze, msifie, mjali. utajisumbua tu mwanangu hawa viumbe hawaeleweki kama nyota utafanya yote hayo ila final utaachwa tu tena kwa shit heavy
Jitahidi kumfikisha kileleni ikiwezekana atangulie yeye kabla yako, broh pole sana kama mkikaa kwenye tuvijiwe twenu twa kahawa mnadanganyana hivo, endelea ila final atakucheat tu
Kila siku msuprise kwa kitu kipya ili asikuchoke mapema!!!! haaa nan kasema utachezea tu hela zako mwanangu na utapoteza mda wako mwisho wa siku anakuona boya tu
Tufanyaje sasa
Nsikize Mimi asa mwanangu, kwa kua ushajua hawa watu hawana shukrani we achana nao, ukiridhika wewe inatosha, mpenzi wa kweli ni Serengeti light ya baridi na mbuzi ila hao wengine wa kuwatumia tu kutokana na shida zao
Yaaani akija na shida yake unamtatulia afu final unamtatua na yeye marinda, maisha ndo yanataka hivo kwa watu wasio na shukrani
Kuna mjinga mmoja atasema mimi nimeumizwa sana kwaiyo saikolojia yangu imeharibika, nikeambie tu ukiona unatetea ujue bado hayajakukuta
Time will tell
Unacheka sioπππ
Kwani mtu sahihi ana TAG kichwani?Mbona sisi hatuna shida kabisa ni vile tu mnatuelewa vibaya.
Hayo uliyosema yatatokea endapo upo kwa mahusiano ambayo sio sahihi ila ukiwa na mtu sahihi na mkapendana kwa dhati basi kila mtu ataridhika na mtafurahia maisha
Wanawake wengi matapeli sikuhiziSasa mwanamke wako Hana shukurani.. unachukia wanawake wote na .hasira zako unaenda kufukua mitaro[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]...
Huu ndo ubogus huu.