Huenda Kampuni Ya Umeme ya South Africa, Eskom Ikachukuliwa Na Wachina Wakishindwa Kulipa Mkopo

Richard irakunda

JF-Expert Member
Oct 23, 2018
3,507
2,000
Atakapoanza kuchukua vitega uchumi vya nchi za Africa kutokana na ufisadi na ujinga wa viongozi wetu basi...

Watatatokea tena wanamapinduzi na kuanza kupigana vitega uchumi vyao

Umukonto wesizwe inaweza kurudi tena
anguko wakati ndo anazidi kujiimarisha Afrika, tena itakua ana mpango wa muda mrefu saana kwenye hili bara

Sent using my iPhone using jamiiforum app
 

mbwewe

JF-Expert Member
Sep 10, 2014
2,806
2,000
Hizi fake news huwa mnaziokotea wapi? Kwanza ilianza zambia ikafata kenya now south africa hebu jiongezeni wakuu!! Usawa huu nchi za magharibi zinatumia influence yao ya media kueneza propaganda zao dhidi ya china

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom