Huawei tayari wamekamilisha Operating System (OS) yao

Kiyoya

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,409
Points
1,500
Kiyoya

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,409 1,500
Nadhani inabidi ifike mahali binadamu tuheshimiane.
Katika hali ya kupambana kibiashara na Us ..China kaanza kumjibu Us kimya kimya.
Thaman ya Yuan imeshushwa.
Rare mineral hakuna kuuza Us.
Hakuna kununua soya beans toka Us.
Taka toka Us zimepigwa marufuku kwa nchi nyingi Asia.
China wamejipanga kupambana na Us bilashaka.
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,684
Points
2,000
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,684 2,000
Uwezo wa China kupambana na US kwa muda mrefu ni mdogo. Wakienda hivi say kwa miaka mitano, China will collapse.
Sasa nani atanunua simu yenye OS ya mchina kwa mfano?
Tuna nunua vingapi toka kwa mchina? Trump ana tapa tapa tu. Anachojaribu kukizuia hata kiweza. China itampita USA tu.
 
number41

number41

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,929
Points
2,000
number41

number41

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,929 2,000
China alishakua nayo ila soko la biashara liko kwa android mkuu hapo unazungumzia huawei tu ila bado china ina product nyingi za android matv na simu zinazofanya vizur kama xiaomi
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,653
Points
2,000
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,653 2,000
Wataalam wetu mnafikiria nini ili mvumbue na kuacha mark zenu kitaifa na kimataifa? Kufa bila kuacha mark yako hasa ukiwa msomi ni bora usingesoma tu!
Binafsi sijasoma ila najipanga kuja ni bidhaa kabambe itokanayo na korosho,kaeni mkao wa kula 😋,hapa lzm niache mark yangu
Itendeeni haki elimu yenu.
Nalog off
 
M

mwalisi

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
121
Points
225
M

mwalisi

Senior Member
Joined May 15, 2013
121 225
Wataalam wetu mnafikiria nini ili mvumbue na kuacha mark zenu kitaifa na kimataifa? Kufa bila kuacha mark yako hasa ukiwa msomi ni bora usingesoma tu!
Binafsi sijasoma ila najipanga kuja ni bidhaa kabambe itokanayo na korosho,kaeni mkao wa kula 😋,hapa lzm niache mark yangu
Itendeeni haki elimu yenu.
Nalog off
pambania ndoto yako itimie tutakuunga mkono
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,030
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,030 2,000
China alishakua nayo ila soko la biashara liko kwa android mkuu hapo unazungumzia huawei tu ila bado china ina product nyingi za android matv na simu zinazofanya vizur kama xiaomi
Huawei wakishakuwa na OS ya kueleweka, wote hao watahama Android na kuhamia Huawei OS kwa sababu wanafahamu hata wao hawawezi kuwa safe dhidi ya US! Na usikute hiyo OS ina ruzuku kubwa toka serikalini ili kuhakikisha kampuni zingine za China zinaitumia
 
D

DASM

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,263
Points
2,000
D

DASM

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,263 2,000
Katika vita hii China itamkalia pabaya tuu. Marekani ndio nchi yenye uchumi mkubwa Dunia na pia rare earth metals hata Marekani anazo sema China alikuwa anauza Kwa bei ndogo ndio maana Marekani ikaacha kuchimba na sahizi Mchina ana wakati mgumu kwasababu Hongkong pale maandamano Yanaendelea na Kwahiyo na Muingereza kamkalia pabaya suala China Kwa internal interference. akikosea treatment Kwa Hongkong ndio kwisha yake . Tianam square, Uighur Muslims na sahivi Hongkong
Nadhani inabidi ifike mahali binadamu tuheshimiane.
Katika hali ya kupambana kibiashara na Us ..China kaanza kumjibu Us kimya kimya.
Thaman ya Yuan imeshushwa.
Rare mineral hakuna kuuza Us.
Hakuna kununua soya beans toka Us.
Taka toka Us zimepigwa marufuku kwa nchi nyingi Asia.
China wamejipanga kupambana na Us bilashaka.
 
D

DASM

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,263
Points
2,000
D

DASM

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,263 2,000
Tuna nunua vingapi toka kwa mchina? Trump ana tapa tapa tu. Anachojaribu kukizuia hata kiweza. China itampita USA tu.
Program ambazo zinawika zote ni za Marekani. Hujui kama Huawei katikati huu mgogoro na Marekani imeshapata Hasara ya 30usb. Africa hawana uwezo wa kununua simu nzuri. Africa tunanua fake product za Mchina. Africa Sio ya kujitegemea Kwa Soko bado ni nchi maskini mno. Yaani bara lote la Africa uchumi wake unaachwa na uingereza tuu.
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,684
Points
2,000
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,684 2,000
Program ambazo zinawika zote ni za Marekani. Hujui kama Huawei katikati huu mgogoro na Marekani imeshapata Hasara ya 30usb. Africa hawana uwezo wa kununua simu nzuri. Africa tunanua fake product za Mchina. Africa Sio ya kujitegemea Kwa Soko bado ni nchi maskini mno. Yaani bara lote la Africa uchumi wake unaachwa na uingereza tuu.
Hapa kuna diplomasia ya uchumi. Kuna leo na kesho na wakati Trump ndio anashabikia sera hiyo akiondoka sidhani kama mambo yataendelea hivyo hata hivyo kuna kamba nasikia amelegeza. Kule China wao lao moja na wana nguvu za kupambana na Trump au USA hivyo in the long run sioni watamzuia vipi mchina kuwa na uchumi mkubwa kushinda ule wa marekani.
 
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
1,981
Points
2,000
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
1,981 2,000
Usicheze na waChina a.k.a Vimacho vidogo, Google wameanza kujuta huko, Inaonyeshea Plan B ya hawa vimacho itafanikiwa kwa kiasi kikubwa ndani ya mda mfupi tu, waafrica na Asia watatumia tu bidhaa ya vimacho hamna namna coz ni rahisi sana, Ulaya wote sasaivi wanatumia 5G ya mchina, Marekani anaanza kubwabwaja na kulalamikia nchi za ulaya kuwa zinamsaliti, Yaani mpaka UK anasema hawawezi kuhairisha mfumo wa 5G wa huawei coz taari mkataba umeshafanyika
screenshot_20190809_123321_com-android-chrome-jpeg.1176635
screenshot_20190809_105745_com-opera-browser-jpeg.1176636
 

Forum statistics

Threads 1,326,612
Members 509,543
Posts 32,228,388
Top