HTC Touch HD - No sound at all


C

Calabash

Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
10
Likes
0
Points
0
C

Calabash

Member
Joined Jul 20, 2011
10 0 0
Ninayo simu aina ya HTC lakini ghafla imepoteza sauti na kwenye screen kuna alama ya headphones ambayo nimejaribu kuitoa nimeshindwa, sasa nimeshindwa kueelewa nimegusa wapi mpaka kuwa hivyo,na haitoi sauti yoyote ile muziki hata incoming call sisikii simu ikiita, sasa wana JF wenzangu kama kuna mtu anafahamu kuhusu hili tafadhali msaada!!!!!!!!!!!!!!
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,935
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,935 303 180
Ninayo simu aina ya HTC lakini ghafla imepoteza sauti na kwenye screen kuna alama ya headphones ambayo nimejaribu kuitoa nimeshindwa, sasa nimeshindwa kueelewa nimegusa wapi mpaka kuwa hivyo,na haitoi sauti yoyote ile muziki hata incoming call sisikii simu ikiita, sasa wana JF wenzangu kama kuna mtu anafahamu kuhusu hili tafadhali msaada!!!!!!!!!!!!!!
Hapo inabidi ku google kwa sana tu mkuu utapata majibu.
Ukishindwa kabisa na kama hauja install vitu vingi kwa phone yako waweza fanya hard reset, just google how to hard reset simu yako.
Always make google your best friend majibu yako mengi utayapata huko.
 
F

Fahamuel

Member
Joined
Oct 31, 2007
Messages
5
Likes
0
Points
3
F

Fahamuel

Member
Joined Oct 31, 2007
5 0 3
Hi jaribu kubonyeza button ya power utaona number of options, option number 2 imeandikwa silent mode, ibonyeze nafikiri itakuwa ok.ikishindikana nenda kwenye menu, settings, sound then sound profile , changua normal.All the best
 
C

Calabash

Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
10
Likes
0
Points
0
C

Calabash

Member
Joined Jul 20, 2011
10 0 0
Thanx paulss and Fahamuel kwa huo msaada let me try!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,401
Members 475,954
Posts 29,319,327