How will i get true love?

MDANGANYIKAJI

Member
Jan 27, 2011
77
125
Nalia peke yangu, ni lini wanaume wamebadilika na kuwa very cruel like this? Where is true love? Where is my Mr right?
 

Tuchki

JF-Expert Member
Feb 1, 2017
1,550
2,000
uwii me nimetoka kulia juzi nimefanyiwa unyama kama mbwa lkn inshaallah
 

SK2016

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
7,969
2,000
Mdogo wa Mr. Right nipo hapa.
Njoo nikupekeke na kukuonesha alipo Mr. Right.
 

Clkey

JF-Expert Member
May 29, 2014
5,485
2,000
Unalia nn ss naww kwani ulizaliwa nae mie hata siliagi maana ntatoa machozi lkn hayatanisaidia kitu ndo kwanza huwa nanunua na kuku na wine napiga zangu
 

Aigoo

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
3,056
2,000
Yan kumpata unaemfikilia hvyo ni sawa na kuokota dhahabu jalalan punguza mashart utatupata wengi tu
 

Mother Confessor

JF-Expert Member
Jan 7, 2016
17,768
2,000
Ooh!!!am real sorry kuwa na imani na subira,.MUNGU wetu hawai wala hachelewi utampata kwa wakati huyo Mr Right, be patient na mtangulize MUNGU mbele.
 

Demi

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
23,565
2,000
There's no true love. Jipende wewe mwenyewe, wazazi wako au watoto wako. Ukisubiri kupendwa na mtu mwingine unapoteza muda.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom