How To Shoot A Music Video

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
13,451
2,000
ndio wakuu. nina dv cam yangu ambayo ina megapixels za kutosha na zooming safi tu. ningependa kufahamu basics za kushoot music video na latest programs zinazotumika. mini nina ka basic knowledge ka pinnacle studio. kwaio ningependa kufaham utaalam huu niweze kumake my own videos. thanks in advance wakuu
 

Buggy

JF-Expert Member
Oct 30, 2010
238
0
nakushauri utumie editing software inayoitwa Final Cut PRo, na hiyo software inatumika kwenye computer za Apple Macintosh tu. Ni software nzuri maana unaweza kuwa na video na audio layers nyingi tu hivyo inakuwa rahisi ku0edit music videos. Njia rahisi ya ku-make music videos ni vizuri utumie more than one camera, itakuwia rahisi tu.
 

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
13,451
2,000
nakushauri utumie editing software inayoitwa Final Cut PRo, na hiyo software inatumika kwenye computer za Apple Macintosh tu. Ni software nzuri maana unaweza kuwa na video na audio layers nyingi tu hivyo inakuwa rahisi ku0edit music videos. Njia rahisi ya ku-make music videos ni vizuri utumie more than one camera, itakuwia rahisi tu.

shukran mkuu
 

tizo1

JF-Expert Member
Mar 9, 2011
856
225
ndio wakuu. nina dv cam yangu ambayo ina megapixels za kutosha na zooming safi tu. ningependa kufahamu basics za kushoot music video na latest programs zinazotumika. mini nina ka basic knowledge ka pinnacle studio. kwaio ningependa kufaham utaalam huu niweze kumake my own videos. thanks in advance wakuu

unatumia camera ya aina gani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom